വിവോ ജർമ്മനിയിലും ഉക്രെയ്നിലും സ്റ്റാഫുകളെ നിയമിക്കുന്നു, ഇത് യൂറോപ്പിലേക്ക് വ്യാപിച്ചേക്കാം – എക്സ്ഡി‌എ ഡവലപ്പർമാർ

വിവോ ജർമ്മനിയിലും ഉക്രെയ്നിലും സ്റ്റാഫുകളെ നിയമിക്കുന്നു, ഇത് യൂറോപ്പിലേക്ക് വ്യാപിച്ചേക്കാം – എക്സ്ഡി‌എ ഡവലപ്പർമാർ

വിവോ ഈ ദിവസങ്ങളിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുന്നില്ല, പക്ഷേ മോട്ടറോള പോലുള്ള പ്രശസ്ത ബ്രാൻഡുകളേക്കാൾ (ലോകമെമ്പാടും 2-3 മടങ്ങ് കൂടുതൽ) സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ ലോകമെമ്പാടും അയയ്ക്കുന്നു. മുഖ്യധാരാ lets ട്ട്‌ലെറ്റുകളിൽ നിന്ന് അവർക്ക് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ ലഭിക്കാത്തതിന്റെ ഒരു പ്രധാന കാരണം കമ്പനിയുടെ പരിമിതമായ പരിധിയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ചില പുതിയ തൊഴിൽ ലിസ്റ്റിംഗുകൾ വിവോ ഒടുവിൽ യൂറോപ്പിൽ വിപുലീകരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇതുവരെ ഒരു official ദ്യോഗിക അറിയിപ്പ് വന്നിട്ടില്ല, ചിലപ്പോൾ തൊഴിൽ ലിസ്റ്റിംഗുകൾ ഒന്നിനും തുല്യമാകില്ല, പക്ഷേ കമ്പനിയുടെ ഭാവിയിലേക്ക് ഒരു ജാലകം നൽകാനും അവ കാണിച്ചു.

നിങ്ങൾ വീണ്ടും ഓർക്കുന്നുവെങ്കിൽ, Xiaomi its ദ്യോഗികമായി അതിന്റെ ഉപകരണങ്ങൾ യൂറോപ്പിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുന്നതിന് മുമ്പ് സമാനമായ സംഭവങ്ങൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടു. കമ്പനി ആദ്യം ജോലി ലിസ്റ്റിംഗുകൾ പോസ്റ്റുചെയ്യാൻ തുടങ്ങി , താമസിയാതെ official ദ്യോഗിക അറിയിപ്പ് ലഭിച്ചു . ഇപ്പോൾ, യൂറോപ്പിലുടനീളമുള്ള ഒന്നിലധികം രാജ്യങ്ങളിൽ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്ത ഷിയോമി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ വാങ്ങാം. വിവോയ്ക്ക് മത്സരാധിഷ്ഠിത സ്മാർട്ട്ഫോൺ വിപണി വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ ധാരാളം ഉണ്ട് (ഓർക്കുക, ഇതിന് ഓപ്പോ, വിവോ, റിയൽമെ, വൺപ്ലസ്: ബിബികെ ഇലക്ട്രോണിക്സ് എന്നിവയ്ക്ക് സമാനമായ മാതൃ കമ്പനിയുണ്ട്) കൂടാതെ യൂറോപ്പിലേക്കുള്ള വിപുലീകരണം തികച്ചും വിജയകരമാണെന്ന് തെളിയിക്കുന്നു.

വിവോ ഇതിനകം ഉക്രെയ്നിൽ തൊഴിൽ ഓഫറുകൾ പോസ്റ്റുചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും മുന്നോട്ട് പോയി പ്രദേശത്തിനായി ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് തയ്യാറാക്കിയെന്നും അവകാശപ്പെടുന്ന വൃത്തങ്ങളെ റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉദ്ധരിക്കുന്നു. മാത്രമല്ല, ലിങ്ക്ഡ്ഇനിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച തൊഴിൽ ലിസ്റ്റിംഗുകൾ ജർമ്മനിയിലെ ഒരു വിവോ ലൊക്കേഷനിലേക്ക് വിരൽ ചൂണ്ടുന്നു. ഒരു ക്രിയേറ്റീവ് മാനേജർ, സ്ട്രാറ്റജി മാനേജർ, ബ്രാൻഡ് മാനേജർ, ഒരു സിഐ, ബിഐ, ആറാം ഡിസൈൻ മാനേജർ എന്നിവരെ നിയമിക്കാൻ വിവോ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് ഒരു സ്ക്രീൻഷോട്ട് കാണിക്കുന്നതിനാൽ ഈ ലിസ്റ്റിംഗുകളിൽ ഞങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ തെളിവുണ്ട്. ഈ വേഷങ്ങളെല്ലാം മ്യൂണിച്ച്, ബവേറിയ, ജർമ്മനി എന്നിവിടങ്ങളിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന ഒരു ജോലിയ്ക്കുള്ളതാണെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു.

വിവോ ലിങ്ക്ഡ് യൂറോപ്പ് ജോലികൾ

ഈ വിപുലീകരണ പദ്ധതികൾ‌ തീർന്നുപോയോ, അല്ലെങ്കിൽ‌ അവ വിജയകരമാകുമോ എന്നത് ആരുടെയും .ഹമാണ്. വിവോയുടെ കൂടുതൽ പരീക്ഷണാത്മക സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ പരീക്ഷിക്കാൻ യൂറോപ്പിനും (പടിഞ്ഞാറ് കൂടുതൽ ആളുകൾക്കും) സമയമാകുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. വിവോയ്ക്ക് പാശ്ചാത്യ ഉപഭോക്തൃ വിപണിയിൽ കൂടുതൽ ആകർഷണം നേടാനുള്ള മികച്ച മാർഗ്ഗം കൂടിയാണിത്.


ഉറവിടം 1: GSMArena | ഉറവിടം 2: Android ലോകം

ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ‌ പോസ്റ്റുകൾ‌ നിങ്ങളുടെ ഇൻ‌ബോക്സിലേക്ക് കൈമാറണോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പ് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.