അനുഷ്ക ശർമ്മ, വിരാട് കോഹ്‌ലി ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് പുറപ്പെട്ടു, ലോകകപ്പ് തോൽവിക്ക് ശേഷം ചിത്രങ്ങൾക്ക് പോസ് ചെയ്തു. ഇവിടെ കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അനുഷ്ക ശർമ്മ, വിരാട് കോഹ്‌ലി ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് പുറപ്പെട്ടു, ലോകകപ്പ് തോൽവിക്ക് ശേഷം ചിത്രങ്ങൾക്ക് പോസ് ചെയ്തു. ഇവിടെ കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നടൻ അനുഷ്ക ശർമയെയും ക്രിക്കറ്റ് താരം വിരാട് കോഹ്‌ലിയെയും വെള്ളിയാഴ്ച ലണ്ടനിൽ അത്താഴവിരുന്നിൽ കണ്ടു. സെലിബ്രിറ്റി ദമ്പതികൾ ആരാധകരുമൊത്തുള്ള ചിത്രങ്ങളിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യാൻ പോലും സമയമെടുത്തു. നടക്കുന്ന ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിനായി അവർ യുകെയിലാണ്. ബുധനാഴ്ച ഇന്ത്യ തകർന്ന ലോകകപ്പ്.

നഷ്ടം കഴിഞ്ഞ് രണ്ട് ദിവസത്തിന് ശേഷം അനുഷ്കയുടെയും വിരാടിന്റെയും ചിത്രങ്ങൾ ലണ്ടനിലും പുറത്തും ഓൺലൈനിൽ പങ്കിട്ടു. വിരസമായ ഇളം പച്ച നിറത്തിലുള്ള വിയർപ്പ് ഷർട്ടാണ് ധരിച്ചപ്പോൾ അനുഷ്ക ഡെനിം ജാക്കറ്റ് ധരിച്ചിരുന്നത്. താജ് ലണ്ടനിലെ ക്വിലോൺ റെസ്റ്റോറന്റിൽ നിന്നാണ് ചിത്രങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നത്.

ആരാധകർ അഭിപ്രായങ്ങളിൽ വ്യത്യസ്ത വികാരങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിച്ചു. തോൽ‌വി കാരണം വിരാടും അനുഷ്‌കയും ദു sad ഖിതരാണെന്ന് ചിലർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടപ്പോൾ മറ്റുള്ളവർ വിരാട്ടിനെയും ടീം ഇന്ത്യയെയും ലോകകപ്പിലെ പ്രകടനത്തെ അഭിനന്ദിച്ചു.

കൂടാതെ കാണുക | 45 മിനിറ്റ് മോശം ക്രിക്കറ്റ്: ലോകകപ്പ് എക്സിറ്റ് ഇന്ത്യ ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്‌ലി

ഒരു ദിവസം മുമ്പ് അനുഷ്കയെയും വിരാട്ടിനെയും മാഞ്ചസ്റ്ററിലെ ടീം ഹോട്ടലിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുന്നത് കണ്ടു. രണ്ടുപേരും മുൻ‌തൂക്കം കാണിക്കുന്നതായി തോന്നി. അഭിപ്രായ വിഭാഗത്തിൽ ആരാധകർ ഇത് ശ്രദ്ധിച്ചു. ഒരു വ്യക്തി എഴുതി, “അബ് സാംജെ ടീം ക്യു ഹരി (എന്തുകൊണ്ടാണ് ടീം തോറ്റതെന്ന് ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾക്കറിയാം).

തോൽവിയെത്തുടർന്ന് ആരാധകർക്ക് പിന്തുണ നൽകിയതിന് നന്ദി അറിയിക്കാൻ വിരാട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തിയിരുന്നു. അദ്ദേഹം എഴുതി, “ഒന്നാമതായി ടീമിനെ പിന്തുണയ്‌ക്കാനായി വൻതോതിൽ എത്തിയ ഞങ്ങളുടെ എല്ലാ ആരാധകർക്കും ഞാൻ നന്ദി പറയുന്നു. നിങ്ങൾ എല്ലാവർക്കുമായി ഒരു അവിസ്മരണീയ ടൂർണമെന്റാക്കി, ഒപ്പം ടീമിനോടുള്ള സ്നേഹം ഞങ്ങൾ അനുഭവിച്ചു, അതിന് ഞങ്ങൾ വളരെ നന്ദിയുള്ളവരാണ്. ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും നിരാശരാണ്, നിങ്ങളുടേതിന് സമാനമായ വികാരങ്ങൾ പങ്കിടുന്നു. ഞങ്ങളുടെ പക്കലുള്ളതെല്ലാം ഞങ്ങൾ നൽകി. ഇത് അംഗീകരിച്ച് മുന്നോട്ട് പോകണം. ജയ് ഹിന്ദ്. ”

ഇതും വായിക്കുക: ഇന്ത്യ vs ശ്രീലങ്ക ലോകകപ്പ് മത്സരത്തിൽ ഒരു ഫോറിനായി എന്താണ് സിഗ്നൽ എന്ന് അനുഷ്ക ശർമ്മ ചോദിക്കുന്നു, ട്വിറ്ററിന് ചിരി നിർത്താൻ കഴിയില്ല

ടീം ഇന്ത്യയുടെ മത്സരങ്ങളിൽ അനുഷ്ക വളരെയധികം ഇന്റർനെറ്റ് ശ്രദ്ധ ആകർഷിച്ചിരുന്നു, പ്രത്യേകിച്ചും ഒരു അവസരത്തിൽ, തന്റെ അടുത്തായി ഇരിക്കുന്ന വ്യക്തിയോട് ഒരു നാലിന്റെ സിഗ്നൽ എന്താണെന്ന് ചോദിക്കുന്നതായി കാണപ്പെട്ടു. വിമർശനാത്മകവും വാണിജ്യപരവുമായ ഫ്ലോപ്പ് സീറോ ആയിരുന്നു നടന്റെ അവസാന റിലീസ്.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് tshtshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 13, 2019 14:00 IST