അസൂസ് മാക്സ് പ്രോ എം 2 ഫോട്ട അപ്‌ഡേറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ ഡിജിറ്റൽ ക്ഷേമം, മെച്ചപ്പെട്ട കോൾ നിലവാരം എന്നിവയും അതിലേറെയും നൽകുന്നു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി

അസൂസ് മാക്സ് പ്രോ എം 2 ഫോട്ട അപ്‌ഡേറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ ഡിജിറ്റൽ ക്ഷേമം, മെച്ചപ്പെട്ട കോൾ നിലവാരം എന്നിവയും അതിലേറെയും നൽകുന്നു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി

ഇന്ത്യ ഒഴികെയുള്ള രാജ്യങ്ങളിൽ അസൂസ് സെൻഫോൺ മാക്സ് പ്രോ എം 2 എന്നറിയപ്പെടുന്ന അസൂസ് മാക്സ് പ്രോ എം 2 ന് നിലവിൽ ഒരു ഫേംവെയർ ഓവർ-ദി-എയർ (ഫോട്ട) അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കുന്നു, അത് ജൂൺ 2019 ആൻഡ്രോയിഡ് സെക്യൂരിറ്റി പാച്ച്, ഡിജിറ്റൽ വെൽബീംഗ്, നവീകരിച്ച ഇയർപീസ് പ്രകടനം , മറ്റ് ഒപ്റ്റിമൈസേഷനുകൾ. ഓർമിക്കാൻ, ഈ ആഴ്ച ആദ്യം ജപ്പാനിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് ആരംഭിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അസൂസ് ഇന്ത്യ രാജ്യത്ത് റോൾ out ട്ട് സ്ഥിരീകരിച്ച് അപ്‌ഡേറ്റിന്റെ ചേഞ്ച്‌ലോഗ് വിശദീകരിച്ചു.

അസൂസ് മാക്സ് പ്രോ എം 2 ഫോട്ട അപ്ഡേറ്റ് ചേഞ്ചലോഗ്

ഞങ്ങൾ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, അസൂസ് മാക്സ് പ്രോ എം 2 (അസൂസ് സെൻഫോൺ മാക്സ് പ്രോ എം 2) ഫോട്ട അപ്‌ഡേറ്റ് ഈ ആഴ്ച ആദ്യം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യയിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് എന്താണെന്നതിന്റെ കൃത്യമായ വിവരങ്ങൾ കമ്പനി വെളിപ്പെടുത്തി. ഓരോ ആപ്ലിക്കേഷനിലും അവരുടെ ഫോണിലും മൊത്തത്തിൽ ചെലവഴിക്കുന്ന സമയം നിയന്ത്രിക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്ന ഡിജിറ്റൽ വെൽബീംഗ് സവിശേഷതയാണ് ഫോട്ടാ അപ്‌ഡേറ്റ് നൽകുന്നതെന്ന് ഒരു പത്രക്കുറിപ്പിൽ അസൂസ് പറഞ്ഞു.

അസൂസ് മാക്സ് പ്രോ എം 2 ഫോട്ട അപ്‌ഡേറ്റ് അപ്‌ഗ്രേഡുചെയ്‌ത ഇയർപീസ് വോളിയം പ്രകടനവും നൽകുന്നു, ഇത് “ക്രിസ്റ്റൽ-വ്യക്തമായ കോൾ വോയ്‌സ് വിശ്വസ്തത” നൽകുമെന്ന് കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു. അപ്‌ഡേറ്റ് 2019 ജൂൺ ആൻഡ്രോയിഡ് സുരക്ഷാ പാച്ചും നൽകുന്നു. വൃത്താകൃതിയിലുള്ള അരികുകൾക്കായി ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത ഡിസ്പ്ലേ കോർണറുകൾ, ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത സ്ക്രീൻ തെളിച്ച നിയന്ത്രണം, ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത പാറ്റേൺ അൺലോക്കിംഗ് അനുഭവം, യുഐ, ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ, അപ്ലിക്കേഷൻ അറിയിപ്പുകൾ എന്നിവയിലുടനീളം മികച്ച പിന്തുണയോടെ ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത ഡാർക്ക് മോഡ് അനുഭവം എന്നിവ അപ്‌ഡേറ്റ് കൊണ്ടുവരുന്ന മറ്റ് മാറ്റങ്ങൾ. ഈ വർഷം ഏപ്രിലിൽ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന് ആൻഡ്രോയിഡ് 9.0 പൈ അപ്‌ഡേറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ ലഭിച്ചുതുടങ്ങി . കഴിഞ്ഞ വർഷം ഡിസംബറിലാണ് ഇത് രാജ്യത്ത് വിക്ഷേപിച്ചത്.

അസൂസ് മാക്സ് പ്രോ എം 2 സവിശേഷതകൾ

ഡ്യുവൽ സിം (നാനോ) അസൂസ് സെൻഫോൺ മാക്സ് പ്രോ എം 2 (ഇസഡ് 630 കെഎൽ) സ്റ്റോക്ക് ആൻഡ്രോയിഡ് 8.1 ഓറിയോ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ 6.26 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + (1080×2280 പിക്‌സൽ) 19: 9 വീക്ഷണാനുപാതവും 2.5 വളഞ്ഞ കോർണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 6, ഒരു 450 നൈറ്റിന്റെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന തെളിച്ചം, 94 ശതമാനം എൻ‌ടി‌എസ്‌സി കളർ ഗാമറ്റിനുള്ള പിന്തുണ. വേരിയന്റിനെ ആശ്രയിച്ച് 3 ജിബി, 4 ജിബി, അല്ലെങ്കിൽ 6 ജിബി എൽപിഡിഡിആർ 4 എക്സ് റാം എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 660 സോസിയാണ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ കരുത്ത്.

12 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൻസർ (സോണി ഐഎംഎക്സ് 486 സെൻസർ, എഫ് / 1.8 അപ്പേർച്ചർ, 1.25 മൈക്രോൺ പിക്‌സലുകൾ), 5 മെഗാപിക്സൽ ഡെഡിക്കേറ്റഡ് ഡെപ്ത് സെൻസറുള്ള ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമാണ് അസൂസ് സെൻഫോൺ മാക്‌സ് പ്രോ എം 2. പിൻ സജ്ജീകരണത്തിൽ EIS, 4K വീഡിയോ റെക്കോർഡിംഗ് പിന്തുണ, ഒരു LED ഫ്ലാഷ് മൊഡ്യൂൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. മുൻവശത്ത്, സെൻഫോൺ മാക്സ് പ്രോ എം 2 13 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ, എഫ് / 2.0 അപ്പർച്ചർ, 1.12 മൈക്രോൺ പിക്സലുകൾ, എൽഇഡി ഫ്ലാഷ് മൊഡ്യൂൾ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

വാങ്ങിയ മോഡലിനെ ആശ്രയിച്ച് 32 ജിബി അല്ലെങ്കിൽ 64 ജിബി ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ് ഉണ്ട്, വാങ്ങിയ മോഡലിനെ ആശ്രയിച്ച്, മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് വഴി (2 ടിബി വരെ) വികസിപ്പിക്കാവുന്ന സ്വന്തം സ്ലോട്ട്. സ്മാർട്ട്‌ഫോണിലെ കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളിൽ ഡ്യുവൽ 4 ജി വോൾട്ട്, വൈ-ഫൈ 802.11 ബി / ജി / എൻ, ബ്ലൂടൂത്ത് വി 5.0, ജിപിഎസ് / എ-ജിപിഎസ്, എഫ്എം റേഡിയോ, 3.5 എംഎം ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്ക്, മൈക്രോ-യുഎസ്ബി പോർട്ട് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ആക്‌സിലറോമീറ്റർ, ആംബിയന്റ് ലൈറ്റ് സെൻസർ, ഡിജിറ്റൽ കോമ്പസ്, ഗൈറോസ്‌കോപ്പ്, പ്രോക്‌സിമിറ്റി സെൻസർ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന സെൻസറുകളിൽ പിൻ പാനലിൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു. 5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് അസൂസ് സെൻഫോൺ മാക്‌സ് പ്രോ എം 2 നൽകുന്നത്. ഇത് 157.9×75.5×8.5 മിമി അളക്കുന്നു, ഭാരം 175 ഗ്രാം.