എച്ച്ടിസി വൈൽഡ് ഫയർ ഇ മിക്കവാറും നിലവിലുണ്ട്: 5.45 ഇഞ്ച് എൽസിഡി, യൂണിസോക്ക് ചിപ്‌സെറ്റ്, അതിൽ 2 ജിബി റാം – ജിഎസ്മറീന.കോം വാർത്ത – ജിഎസ്മറീന.കോം

എച്ച്ടിസി വൈൽഡ് ഫയർ ഇ മിക്കവാറും നിലവിലുണ്ട്: 5.45 ഇഞ്ച് എൽസിഡി, യൂണിസോക്ക് ചിപ്‌സെറ്റ്, അതിൽ 2 ജിബി റാം – ജിഎസ്മറീന.കോം വാർത്ത – ജിഎസ്മറീന.കോം

അടുത്തിടെയുള്ള ഒരു സാമ്പത്തിക റിപ്പോർട്ട് ചില നല്ല വാർത്തകൾ നൽകിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും എച്ച്ടിസിയുടെ ഭാവി വളരെ തിളക്കമാർന്നതാകില്ല. റഷ്യയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു റിപ്പോർട്ടിന് തെളിവായി കമ്പനി ഇപ്പോഴും പുതിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

രാജ്യത്തെ ഒരു ചില്ലറവ്യാപാരിയ്ക്ക് എച്ച്ടിസി വൈൽഡ് ഫയർ ഇ എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾ ഉണ്ട്, ഇത് 2011 ലെ വൈൽഡ് ഫയർ എസിന്റെ ഒരു ത്രോബാക്ക് ആണ്. ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ലാത്ത മോഡലിന് 5.45 ഇഞ്ച് ഐപിഎസ് ഡിസ്പ്ലേ ഉണ്ട്, എച്ച്ഡി + റെസല്യൂഷനുള്ള 18: 9 അനുപാതത്തിൽ.

2011 മുതൽ എച്ച്ടിസി വൈൽഡ് ഫയർ എസ് 2011 മുതൽ എച്ച്ടിസി വൈൽഡ് ഫയർ എസ്

4×1.6GHz + 4×1.2GHz ക്രമീകരണത്തിൽ ഒക്ടാ കോർ കോർടെക്സ്- A55 പ്രോസസറുള്ള ഒരു യൂണിസോക്ക് (മുമ്പ് സ്പ്രെഡ്രം) SoC ചുമതലയുണ്ട്, പ്രത്യേകിച്ചും SC9863. 32 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ഇപ്പോഴും മാന്യമാണെങ്കിലും 2 ജിബി റാം ഈ വൈൽഡ് ഫയറിന്റെ ബജറ്റ് സ്വഭാവം കൂടുതൽ ized ന്നിപ്പറയുന്നു. ഫോൺ Android പൈ ബൂട്ട് ചെയ്യും.

മറ്റ് സവിശേഷതകളിലേക്ക് നീങ്ങുമ്പോൾ, ഫോണിന്റെ പിന്നിൽ 13 എംപി പ്രൈമറി ക്യാം ഉണ്ട്, അനുബന്ധ 2 എംപി ഷൂട്ടർ ഉണ്ട്, ഡെപ്ത് മാപ്പിംഗിന് സാധ്യതയുണ്ട്, സെൽഫികൾക്കായി 5 എംപി ഫ്രണ്ട് ഫേസിംഗ് മൊഡ്യൂൾ ഉണ്ട്. 3,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി ലൈറ്റുകൾ ഓണാക്കുകയും മൈക്രോ യുഎസ്ബിയിൽ ചാർജ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

ഒരു വർണ്ണ ഓപ്ഷൻ സ്ഥിരീകരിച്ചു – നീല, പക്ഷേ മറ്റുള്ളവയും നിലവിലുണ്ട്. വിലനിർണ്ണയം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല, പ്രഖ്യാപനത്തിനോ ലഭ്യതയ്‌ക്കോ ഒരു ടൈംലൈനോ ഇല്ല, മാത്രമല്ല ഇതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ഇതുവരെ പ്രചാരത്തിലില്ലെന്നും നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചിരിക്കാം.

ഉറവിടം (റഷ്യൻ ഭാഷയിൽ)