ഒരു നീണ്ട യാത്രയ്ക്ക് ശേഷം ദീപിക പദുക്കോണിനെ കണ്ട ആദ്യ പ്രതികരണത്തിൽ രൺ‌വീർ സിംഗ്: ‘ഞാൻ എന്റെ ഭാര്യയെ പിടിക്കുന്നു … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഒരു നീണ്ട യാത്രയ്ക്ക് ശേഷം ദീപിക പദുക്കോണിനെ കണ്ട ആദ്യ പ്രതികരണത്തിൽ രൺ‌വീർ സിംഗ്: ‘ഞാൻ എന്റെ ഭാര്യയെ പിടിക്കുന്നു … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അഭിനേതാക്കളായ രൺ‌വീർ സിംഗ് , ദീപിക പദുക്കോൺ എന്നിവർ രസതന്ത്രത്തിന് പേരുകേട്ടവരാണ്. ഭാര്യയെക്കുറിച്ച് രൺ‌വീറിന്റെ ഒരു പുതിയ അഭിപ്രായം അവരുടെ പ്രണയത്തെ ഭയന്ന് ഇന്റർനെറ്റിൽ നിന്ന് പുറത്തുപോയി.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു ആരാധക പേജ് പങ്കിട്ട ഒരു വീഡിയോയിൽ, ഫെമിനയുടെ ചിത്രീകരണത്തിന്റെ പ്രത്യക്ഷത്തിൽ, ഒരു നീണ്ട യാത്രയിൽ നിന്ന് വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങിയ ശേഷം ആദ്യം ചെയ്യുന്നതെന്താണെന്ന് രൺവീറിനോട് ചോദിച്ചു. “ഞാൻ എന്റെ ഭാര്യയെ പിടിച്ച് ചുംബിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

രൺവീറിന്റെ അഭിപ്രായത്തോട് സെലിബ്രിറ്റി ദമ്പതികളുടെ ആരാധകർ വൈകാരികമായി പ്രതികരിച്ചു. “ഇതിനായി ഞാൻ അവനെ ചുംബിക്കണം!” ഒരു ആരാധകൻ എഴുതി. മറ്റുള്ളവർ അഭിപ്രായ വിഭാഗത്തിൽ ഹാർട്ട് ഇമോജികൾ ഉപേക്ഷിച്ചു.

കബീർ ഖാൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സ്‌പോർട്‌സ് ചിത്രമായ ’83 ചിത്രീകരണത്തിലാണ് രൺവീറും ദീപികയും ഇപ്പോൾ യുകെയിലുള്ളത്. 1983 ലെ ലോകകപ്പിൽ ടീമിന്റെ അണ്ടർ‌ഡോഗ് വിജയത്തെക്കുറിച്ച് രൺ‌വീർ മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ക്യാപ്റ്റൻ കപിൽ ദേവിനെ ചിത്രത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഇന്ത്യ ജയിക്കില്ലെന്ന് ബോധ്യപ്പെട്ടതിനാലാണ് ഫൈനലിൽ ലോർഡ്‌സ് മൈതാനത്ത് നിന്ന് പോയത്.

കൂടാതെ കാണുക | ‘ആജാ ബെയ്ത്ത് ജാ’: മുംബൈ വിമാനത്താവളത്തിൽ പാപ്പരാസികളിലേക്കുള്ള ദീപികയുടെ നർമ്മം

നടക്കുന്ന 2019 ലോകകപ്പ് സമാപിച്ചതിന് ശേഷം അഭിനേതാക്കളും അണിയറപ്രവർത്തകരും ലോർഡ്‌സ് മൈതാനത്ത് ചിത്രീകരിക്കും. പാകിസ്ഥാനെതിരായ മത്സരത്തിൽ ടീം ഇന്ത്യയെ ആശ്വസിപ്പിക്കുന്നതായി രൺവീർ കണ്ടെത്തി. ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ സെമി ഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തായി.

ഇതും വായിക്കുക: ദീപിക പദുക്കോണിനും കബീർ ഖാന്റെ മകൾ സൈറയ്ക്കും 83 സെറ്റുകളിൽ സ്‌ഫോടനമുണ്ട്, നടൻ അവർക്ക് ‘ഗൗരവമേറിയ ഗേൾസ് ഗോളുകൾ’ നൽകുന്നു. ചിത്രം കാണുക

രഞ്‌വീറും ദീപികയും മുമ്പ് മൂന്ന് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട് – സഞ്ജയ് ലീല ബൻസാലിയുടെ ഗോലിയോൺ കി റാസ്ലീല: രാം ലീല, ബാജിറാവു മസ്താനി, പദ്മാവത്. സംവിധായകൻ മേഘ്‌ന ഗുൽസാറിനായി യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിലെ ആസിഡ് ആക്രമണത്തിന് ഇരയായ ഛപാക് ചിത്രീകരണം ദീപിക അടുത്തിടെ പൂർത്തിയാക്കി. രൺ‌വീർ, അതേസമയം രണ്ട് ഹിറ്റുകളാണ് സിംബ, ഗല്ലി ബോയ്.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് tshtshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 12, 2019 20:53 IST