ജാൻ‌വി കപൂർ അസാധാരണവും ആത്മാർത്ഥവും കഠിനാധ്വാനിയുമാണെന്ന് അവളുടെ റൂഹിഅഫ്‌സയുടെ സഹതാരം രാജ്കുമാർ റാവു – പിങ്ക്വില്ല

ജാൻ‌വി കപൂർ അസാധാരണവും ആത്മാർത്ഥവും കഠിനാധ്വാനിയുമാണെന്ന് അവളുടെ റൂഹിഅഫ്‌സയുടെ സഹതാരം രാജ്കുമാർ റാവു – പിങ്ക്വില്ല

ഹാൻറി കോമഡി ചിത്രമായ രോഹിഅഫ്‌സയിൽ ജാൻ‌വി കപൂറും രാജ്കുമാർ റാവുവും അഭിനയിക്കും. ആഗ്രയ്ക്കടുത്തുള്ള ഒരു ഗ്രാമത്തിലാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണം. അടുത്തിടെ നടന്ന ഒരു ചാറ്റിൽ രാജ്കുമാർ തന്റെ സഹനടനെ പ്രശംസിച്ചു. വായിക്കുക.

പ്രഖ്യാപിച്ച കാലം മുതൽ പ്രേക്ഷകർ ആവേശഭരിതരായ ഒരു സിനിമ ഉണ്ടെങ്കിൽ, അത് ജാൻ‌വി കപൂറും രാജ്കുമാർ റാവുവും അഭിനയിച്ച റൂഹിഅഫ്‌സയാണ്. ഈ ചിത്രം ഒരു ഹൊറർ കോമഡിയായതിനാൽ രാജ്കുമാർ അതേ വിഭാഗത്തിലുള്ള സ്ട്രീയിൽ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ളതിനാൽ ആരാധകർക്ക് അദ്ദേഹത്തിന്റെ മാജിക്കിന് വീണ്ടും സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ കാത്തിരിക്കാനാവില്ല. ഇത്തവണ ജാൻവി കപൂർ രാജിനൊപ്പം ടീമിനൊപ്പം ചേരും. ഇരുവരും ഒരിക്കലും ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിച്ചിട്ടില്ല, അതിനാൽ ഇത് പ്രേക്ഷകർക്കും ഒരു പുതിയ ജോഡിയാണ്.

പിങ്ക്വില്ലയുമായുള്ള അടുത്തിടെ നടന്ന ചാറ്റിൽ രാജ്കുമ്മർ തന്റെ റൂഹിഅഫ്സയുടെ സഹനടൻ ജാൻ‌വിയെ പ്രശംസിച്ചു. ജാൻ‌വിയുടെ കഴിവുകൾ‌ക്ക് പ്രേക്ഷകർ‌ ഇനിയും സാക്ഷ്യം വഹിച്ചിട്ടില്ലെന്നും ധഡാക്കിൽ‌ കണ്ടത് അതിന്റെ ഒരു ചെറിയ കാഴ്‌ച മാത്രമാണെന്നും രാജ് പരാമർശിച്ചു. താൻ പ്രവർത്തിച്ചതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും കഠിനാധ്വാനിയായ, ആത്മാർത്ഥമായ സഹനടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് ജാൻ‌വിയെന്നും അവർ അസാധാരണനാണെന്നും അദ്ദേഹം കരുതുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഉത്തരാഖണ്ഡിൽ ആരംഭിച്ചു.

(ഇതും വായിക്കുക: കാർഗിൽ പെൺകുട്ടി: ജാൻവി കപൂർ & സഹതാരം അംഗദ് ബേദി ജോർജിയയിൽ അവരുടെ ചിത്രത്തിന്റെ അടുത്ത ഷെഡ്യൂൾ ചിത്രീകരിക്കും )

രാജ് പറഞ്ഞു, “ജാൻ‌വി അസാധാരണമാണ്. അത്തരമൊരു ആത്മാർത്ഥതയും കഠിനാധ്വാനിയുമായ നടിയാണ് അവർ. ധഡക്കിൽ ഞങ്ങൾ അവളെ കണ്ടത് അവളുടെ കഴിവിന്റെ ഒരു സൂചന മാത്രമാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, അതിനേക്കാൾ കഴിവുള്ളവളാണ് അവൾ. ”രാജ്കുമാർ മാത്രമല്ല, ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാവ് ദിനേശ് വിജൻ പോലും ജാൻ‌വിയുടെ കഴിവുകളെ പ്രശംസിച്ചിരുന്നു. ആഗ്രയ്ക്കടുത്തുള്ള ഗ്രാമത്തിലാണ് റൂഹിഅഫ്‌സയുടെ ചിത്രീകരണം. അതിനുമുമ്പ് ജാൻവി കപൂർ, രാജ്കുമാർ റാവു, വരുൺ ശർമ എന്നിവർ ചേർന്ന മനാലിയിൽ ടീം ഷൂട്ടിംഗ് നടത്തിയിരുന്നു. ചിത്രത്തിൽ രോഹിയുടെയും അഫ്സാനയുടെയും ഇരട്ട വേഷത്തിലാണ് ജാൻ‌വി പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. ഹാർദിക് മേത്തയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഒരു ഹൊറർ കോമഡി ചിത്രമാണ് ഗൗതം മെഹ്‌റയ്‌ക്കൊപ്പം മൃഗ്ദീപ് സിംഗ് ലംബയും ചേർന്നാണ് ഈ ചിത്രം രചിച്ചിരിക്കുന്നത്. 2020 മാർച്ച് 20 ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

വീഡിയോ പരിശോധിക്കുക: