ജോൺ സെന ശിൽ‌പ ഷെട്ടിയിൽ‌ ROFL മെമ്മെ പങ്കിടുന്നു. അവളുടെ പ്രതികരണം തുല്യമാണ് 'കൂൾ' – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്

ജോൺ സെന ശിൽ‌പ ഷെട്ടിയിൽ‌ ROFL മെമ്മെ പങ്കിടുന്നു. അവളുടെ പ്രതികരണം തുല്യമാണ് 'കൂൾ' – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്
ന്യൂ ഡെൽഹി:

ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ താരം ജോൺ സെനയും ബോളിവുഡ് നടി ശിൽപ ഷെട്ടിയുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം എക്‌സ്‌ചേഞ്ചും ഇന്റർനെറ്റിനെ തകർക്കുന്നു. വെള്ളിയാഴ്ച, ജോൺ സെന ശിൽ‌പ ഷെട്ടിയെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു മെമ്മെ പങ്കിട്ടു, പോസ്റ്റിനോടുള്ള അവളുടെ പ്രതികരണം ഒരുപോലെ രസകരമായിരുന്നു. അമേരിക്കൻ ഗുസ്തി താരം സ്റ്റീവൻ ആൻഡേഴ്സന്റെ ശിൽ‌പയുടെ മുഖവുമായി ഒരു മോർഫ് ചെയ്ത ചിത്രം ജോൺ പങ്കുവെച്ചു, കൂടാതെ മെമ്മോയിലെ അടിക്കുറിപ്പ്: “കല്ല് തണുത്ത ശിൽ‌പ ഷെട്ടി കുന്ദ്ര.” അറിയാത്തവർക്ക്, സ്റ്റീവൻ ആൻഡേഴ്സന്റെ സ്റ്റേജ് നാമമാണ് ‘സ്റ്റോൺ കോൾഡ്’. (അതിനാൽ കല്ല് തണുത്ത പരാമർശം). ജോൺ സെന തന്റെ അടിക്കുറിപ്പിൽ “ഹഹഹഹഹഹ” എഴുതി. ജോണിനെപ്പോലെ, ശിൽ‌പയും മെമ്മിനെ രസിപ്പിച്ചു. അവൾ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ പോസ്റ്റ് പങ്കിട്ട് എഴുതി: “കൂൾ. ഇത് ആശാസ്യമാണ് … ഈ വരവ് ഞാൻ തീർച്ചയായും കണ്ടില്ല.”

ശിൽ‌പ ഷെട്ടിയുടെ പോസ്റ്റ് ഇവിടെ നോക്കൂ:

കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, ശിൽ‌പ ഷെട്ടിയുടെ മകൻ വിയാൻ രാജ് കുന്ദ്രയ്ക്ക് ഒരു സോളോ അഭിമുഖത്തിൽ പങ്കെടുത്തതിന് ശേഷം ജോൺ സെന ഒരു പ്രത്യേക സന്ദേശം പങ്കുവെച്ചു , അതിൽ ആറുവയസ്സുകാരൻ ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ സൂപ്പർസ്റ്റാറുകളോട്, പ്രത്യേകിച്ച് ജോൺ സെനയോട് സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിച്ചു. ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ താരം വിയാന്റെ അറിവിൽ മതിപ്പുളവാക്കി, അവനുവേണ്ടി ഒരു പ്രത്യേക വീഡിയോ സന്ദേശം പോലും അയച്ചു. “ഹേ വിയാൻ, ഇതാണ് നിങ്ങളുടെ ബഡ്ഡി ജോൺ സെന. നിങ്ങളുടെ വീഡിയോയും പേശികളും ഞാൻ കണ്ടു. എനിക്ക് ജിമ്മിൽ തിരിച്ചെത്തി ആരംഭിക്കണം ‘എന്റെ സമയം കഴിഞ്ഞു, നിങ്ങളുടെ സമയം ഇപ്പോൾ’ എന്ന ഗാനം നിങ്ങൾ പാടുന്നത് എനിക്ക് കാണാം. ഇത് വിയാൻ പയ്യനാണ്, നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ തിളങ്ങുന്നു, “ജോൺ തന്റെ സന്ദേശത്തിൽ പറഞ്ഞു.

ഇതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഞങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്നത്:

ശേഷം @ഥെശില്പശെത്ത്യ് ന്റെ മകൻ @വിഅഅംരജ്കുംദ്ര തന്റെ സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിച്ചത് @വ്വെ അവന്റെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയപ്പെട്ട താരം @ജൊഹ്ന്ചെന , അദ്ദേഹം ഈ കൂടുതൽ ചർച്ച ഇരുന്നു #വ്വെനൊവിംദിഅ ഹോസ്റ്റ് @ ഗ൩ല്യ്ന് പോലും 16-ലോക നിന്ന് ഒരു പ്രത്യേക സന്ദേശം ലഭിച്ചു ചാമ്പ്യൻ. pic.twitter.com/0ebnDLIx0r

– WWE (@WWEIndia) 2019 ജൂലൈ 9

ടിവി റിയാലിറ്റി ഷോയിലെ സൂപ്പർ ഡാൻസർ ചാപ്റ്റർ 3 ലെ കൊറിയോഗ്രാഫർ ഗീത കപൂർ, ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് അനുരാഗ് ബസു എന്നിവരോടൊപ്പം വിധികർത്താക്കളിൽ ഒരാളായി ശിൽപ ഷെട്ടിയെ കണ്ടു.

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.