നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് ഹാർഡ്‌വെയർ പുനരവലോകനം നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് – ടെക് റാപ്റ്റർ

നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് ഹാർഡ്‌വെയർ പുനരവലോകനം നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് – ടെക് റാപ്റ്റർ
നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച്

കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് നിന്റെൻഡോ പുതിയ മോഡലിന്റെ പ്രകാശനം പ്രഖ്യാപിച്ചു നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് ലൈറ്റ് ഇത് കൺസോളിന്റെ കുറവ് വലുപ്പം, ബാറ്ററി ആയുസ്സ് വർദ്ധിപ്പിക്കൽ, യഥാർത്ഥ മോഡലുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ വിലയുടെ 100 ഡോളർ കിഴിവ്. അതേ സമയം തന്നെ മറ്റൊരു പതിപ്പും പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെടുമെന്ന് അഭ്യൂഹമുണ്ടായിരുന്നുവെങ്കിലും, നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് പ്രോയെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ ഇതുവരെ ഒന്നും കേട്ടിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഒരു കത്ത് നിന്റെൻഡോ മുതൽ എഫ്‌സിസി (ഫെഡറൽ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ കമ്മീഷൻ) വരെ, ജാപ്പനീസ് ഗെയിമിന്റെ നിർമ്മാതാവ് യഥാർത്ഥ മോഡൽ സ്വിച്ചിന്റെ ഹാർഡ്‌വെയറിൽ ചില മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയേക്കാം.

പുതിയ ഹാർഡ്‌വെയർ മാറ്റങ്ങളിൽ സിപിയു, ജിപിയു ചുമതലകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന നിലവിലെ എൻ‌വിഡിയ ടെഗ്രയെ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നതിനായി ഒരു പുതിയ SoC (ഒരു ചിപ്പിലെ സിസ്റ്റം) ഉൾപ്പെടുന്നു, ഒപ്പം മെഷീന്റെ സോളിഡ്-സ്റ്റേറ്റ് ഫ്ലാഷ് മെമ്മറിയായ പുതിയ NAND മെമ്മറിയും. മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ച രണ്ട് മാറ്റങ്ങളോടൊപ്പം പുതിയ ചിപ്പുകൾ ശരിയായി പ്രവർത്തിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നതിന് മദർബോർഡിൽ ചില ചെറിയ പുനരവലോകനങ്ങളും ഉണ്ടാകും. സ്വിച്ചിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന പുതിയ ചിപ്പുകൾ പരാമർശിച്ചിട്ടില്ല, പക്ഷേ സ്വിച്ചിലെ ചില റിലീസുകളെ ബാധിക്കുന്ന സ്ലോ-ഡ and ൺ, ഫ്രെയിം റേറ്റ് ഡ്രോപ്പുകൾ കുറയ്ക്കാൻ അവ സഹായിക്കും. ഇത് വളരെക്കാലമായി പ്രചരിച്ച സ്വിച്ച് പ്രോ അല്ലെങ്കിൽ സിസ്റ്റത്തിലേക്കുള്ള ഏതെങ്കിലും വലിയ മാറ്റമല്ലെന്ന് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്.

വളരെക്കാലമായി ഗെയിംസ് വ്യവസായത്തിൽ ചെറിയ ഹാർഡ്‌വെയർ പുനരവലോകനങ്ങൾ ഒരു കാര്യമാണ്. എക്സ്ബോക്സ് 360 അതിന്റെ ജീവിതകാലത്ത് ചില ഭാഗങ്ങൾ മാറ്റി, അത് ബാധിച്ച ‘മരണത്തിന്റെ ചുവന്ന മോതിരം’ നേരിടാൻ സഹായിക്കുന്നു, കൂടാതെ യഥാർത്ഥ പ്ലേസ്റ്റേഷന് ഗ്രാഫിക്സ് മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും ഉൽ‌പാദനച്ചെലവ് കുറയ്ക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്നതിന് നിരവധി പുനരവലോകനങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. യഥാർത്ഥ മോഡൽ സ്വിച്ചിൽ നിന്ന് നമുക്ക് എന്ത് തരം പുതിയ ചിപ്പുകൾ പ്രതീക്ഷിക്കാമെന്ന് ഞങ്ങൾ ഉടൻ കണ്ടെത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ, നിന്റെൻഡോ മുഴുവൻ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചും മിണ്ടാതിരിക്കുകയാണ്.

സ്വിച്ചിലേക്കുള്ള ഹാർഡ്‌വെയർ പുനരവലോകനത്തെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ എന്താണ് ചിന്തിക്കുന്നത്? മെഷീന്റെ അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌ത ഒരു മോഡലിൽ നിങ്ങളുടെ കൈകൾ നേടാൻ ശ്രമിക്കുകയാണോ? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളിൽ നിങ്ങളുടെ ചിന്തകൾ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.


വില്യം വൊറാൾ

സ്റ്റാഫ് റൈറ്റർ

ഫിലിം നിർമ്മാണത്തേക്കാൾ എഴുത്ത് രസകരമാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കുന്നതിനുമുമ്പ് ഫിലിം സ്കൂളിൽ പോയ യുകെ ആസ്ഥാനമായുള്ള എഴുത്തുകാരനാണ് ഞാൻ. എന്റെ എഴുത്തുജീവിതത്തിന്റെ കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് വർഷങ്ങളായി ക്ലിക്കിസ്റ്റ്, ഗെയിമിംഗ് റെസ്പോൺ, ടെക് റാപ്റ്റർ എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി ഗെയിമിംഗ് സൈറ്റുകൾക്കായി ഞാൻ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്. എന്റെ സ്വന്തം ചാനലിനും (മപ്പിൾ) ക്ലിക്കിസ്റ്റുകളുടെ ജനപ്രിയ YouTube ചാനലിനുമായി ഞാൻ വീഡിയോകൾ നിർമ്മിക്കുന്നു. ഇജിഎക്സ് പോലുള്ള വ്യവസായ ഇവന്റുകൾ ഞാൻ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്, ഭാവിയിൽ ആഖ്യാന ഗെയിം റൈറ്റിംഗിലേക്ക് കടക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.ഈ പരസ്യം റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുക