പാപ്പരാസികളില്ല, കുഴപ്പമില്ല: ലോകകപ്പ് സെമിക്ക് മുന്നോടിയായി ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഇയോൺ മോർഗൻ ബർമിംഗ്ഹാമിലേക്ക് ട്രെയിൻ എടുത്തപ്പോൾ – ഇന്ത്യ ടുഡേ

പാപ്പരാസികളില്ല, കുഴപ്പമില്ല: ലോകകപ്പ് സെമിക്ക് മുന്നോടിയായി ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഇയോൺ മോർഗൻ ബർമിംഗ്ഹാമിലേക്ക് ട്രെയിൻ എടുത്തപ്പോൾ – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019: ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ സെമി ഫൈനൽ വിജയത്തിന് മുന്നോടിയായി ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഇയോൺ മോർഗൻ ബർമിംഗ്ഹാമിലേക്ക് ഒരു സോളോ ട്രെയിൻ യാത്ര നടത്തി. ലോർഡ്‌സിൽ ഞായറാഴ്ച നടക്കുന്ന ഫൈനലിൽ ആതിഥേയർ ന്യൂസിലൻഡിനെ നേരിടുന്നതിനാൽ ലോകകപ്പ് നേടുന്ന ആദ്യ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റനാകാൻ മോർഗന് അവസരമുണ്ട്.

England captain Eoin Morgan (India Today Photo)

ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഇയോൺ മോർഗൻ (ഇന്ത്യാ ടുഡേ ഫോട്ടോ)

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • ലോകകപ്പ് 2019 സെമി ഫൈനലിന് മുന്നോടിയായി ഇംഗ്ലണ്ടിലെ ഒരു ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷനിൽ ഇയോൺ മോർഗനെ കണ്ടെത്തി
  • ഓസ്‌ട്രേലിയയെ ബർമിംഗ്ഹാമിൽ തോൽപ്പിച്ച ഇംഗ്ലണ്ട് 27 വർഷത്തിനുള്ളിൽ ആദ്യ ഫൈനലിലെത്തി
  • ലോകകപ്പ് നേടുന്ന ആദ്യ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റനാകാൻ മോർഗന് അവസരമുണ്ട്

ഒരു സെലിബ്രിറ്റിയുടെ ജീവിതം പൊതുജനങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുന്നു, പലപ്പോഴും. സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് അവരുടെ സ്വകാര്യ ഇടം അനുവദിക്കേണ്ടതിന്റെ ആവശ്യകതയെക്കുറിച്ച് ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്‌ലി പലപ്പോഴും സംസാരിക്കാറുണ്ട്.

കായികരംഗത്തെ ഏറ്റവും വലിയ സൂപ്പർതാരങ്ങളിലൊരാളായ വിരാട് കോഹ്‌ലി വിദേശ പര്യടനങ്ങളിൽ സാധാരണ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത് എങ്ങനെ ആസ്വദിക്കുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചിരുന്നു. നടക്കാൻ പുറപ്പെടുന്നതും ഭാര്യ അനുഷ്ക ശർമ്മയ്‌ക്കൊപ്പം ഒരു പൂർണ്ണചന്ദ്രൻ ആസ്വദിക്കുന്നതും പോലുള്ള ലളിതമായ കാര്യങ്ങൾ എങ്ങനെ ചെയ്യുന്നുവെന്ന് ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ വിശദീകരിച്ചു.

“ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഞങ്ങൾക്ക് സന്തോഷം നൽകുന്ന ഏറ്റവും ലളിതമായ കാര്യമാണ്, കാരണം ഞങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും പൊതുജനങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുകയും ഞങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ആളുകൾക്ക് മുന്നിൽ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. രക്ഷപ്പെടാനും ആരും അറിയാതിരിക്കാനും ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒന്നാണ്,” വിരാട് കോഹ്‌ലി സ്കൈ സ്പോർട്സിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു.

വിരാട് കോഹ്‌ലിക്ക് രാജ്യത്ത് പൊതുജനങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടാതിരിക്കുക എന്നത് അസാധ്യമാണ്. ഇന്ത്യയിലെ താരങ്ങളെ പൊതുസ്ഥലങ്ങളിൽ കൂട്ടത്തോടെ ആക്രമിക്കുന്നത് നാം എത്ര തവണ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. പാപ്പരാസികളും സർവ്വവ്യാപിയാണ്.

അതുകൊണ്ടാണ് ഒരു സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരന് തന്റെ സ്വകാര്യ ഇടം ആക്രമിക്കാതെ സാധാരണ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത് കാണുന്നത് അപൂർവമായ കാര്യമാണ്.

ജൂലൈ 11 ന് എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ നടന്ന ലോകകപ്പ് സെമി ഫൈനലിന് മുന്നോടിയായി ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഇയോൺ മോർഗൻ ബർമിംഗ്ഹാമിലേക്ക് ഒറ്റയ്ക്ക് ട്രെയിൻ എടുക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി. രാജ്യത്തെ പ്രശസ്ത ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനായ മോർഗൻ സ്വന്തമായി യാത്രയ്ക്കിടെ ഒരു ഹാംഗ് ലഗേജ് എടുത്തു.

സോളോ ട്രെയിൻ യാത്രയ്ക്കിടെ ഇയോൺ മോർഗന്റെ അടുത്തേക്ക് പോകാൻ പലരും മെനക്കെടുന്നില്ല, എന്നാൽ കുറച്ച് ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ ഇടത് കൈയ്യൻ ബാറ്റ്സ്മാനിൽ നിന്ന് സെൽഫികളും ഓട്ടോഗ്രാഫുകളും ലഭിച്ചുവെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തി.

തങ്ങളുടെ ക്യാപ്റ്റനെപ്പോലെ ഇംഗ്ലണ്ടും ഓസ്ട്രേലിയയെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ തോൽപ്പിച്ച് 1992 ന് ശേഷം അവരുടെ ആദ്യ ലോകകപ്പ് 2019 ഫൈനൽ ബെർത്ത് അടച്ചു. മോർഗൻ വ്യാഴാഴ്ച വിജയ റൺസ് അടിച്ചു. ജേസൺ റോയ് 65 ൽ നിന്ന് 85 റൺസ് നേടി. വെറും 32.1 ഓവറിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് ലക്ഷ്യത്തിലെത്തി. ലോകകപ്പ് സെമി ഫൈനലിൽ ഓസ്ട്രേലിയയുടെ ആദ്യ തോൽവി.

2015 ലോകകപ്പിന്റെ ഗ്രൂപ്പ് ഘട്ടങ്ങളിൽ പുറത്തായതിന് ശേഷം ഇംഗ്ലണ്ട് ഒരുപാട് മുന്നോട്ട് പോയി. സെലക്ടർമാർ മോർഗനിൽ വിശ്വാസം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും ക്യാപ്റ്റൻ വൈറ്റ് ബോൾ ക്രിക്കറ്റിൽ ഭയന്ന് ഒരു ടീമിനെ കെട്ടിപ്പടുക്കുകയും ചെയ്തു.

“2015 ലോകകപ്പിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾ പുറത്തായതിന്റെ പിറ്റേന്ന് ഒരു ഫൈനലിൽ കളിക്കാനുള്ള സ്ഥാനം നിങ്ങൾ ഞങ്ങൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്തിരുന്നെങ്കിൽ, ഞാൻ നിങ്ങളെ നോക്കി ചിരിക്കുമായിരുന്നു,” സെമി ഫൈനലിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയെ തോൽപ്പിച്ച ശേഷം മോർഗൻ പറഞ്ഞു.

ലോർഡ്‌സ് ബാൽക്കണിയിലേക്ക് പടികൾ കയറുന്നതിനും ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ലോകകപ്പ് ശാപം അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിനും മോർഗൻ ശ്രദ്ധാലുവായിരിക്കും.

ഇതും കാണുക:

വേണ്ടി

ഏറ്റവും പുതിയ ലോകകപ്പ് വാർത്ത

,

തത്സമയ സ്‌കോറുകൾ

ഒപ്പം

ഫർണിച്ചറുകൾ

2019 ലോകകപ്പിനായി, ലോഗിൻ ചെയ്യുക

indiatoday.in/sports

. ഞങ്ങളെപ്പോലെ

ഫേസ്ബുക്ക്

അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക

ട്വിറ്റർ

ലോകകപ്പ് വാർത്തകൾക്കായി,

സ്‌കോറുകൾ

ഒപ്പം അപ്‌ഡേറ്റുകളും.

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക