മലൈക അറോറ തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ജിം ചിത്രങ്ങളിൽ ഓംഫ് ഘടകം ഉയർത്തുമ്പോൾ കറുപ്പിനോടുള്ള സ്നേഹം കാണിക്കുന്നു; ഒന്ന് നോക്കൂ – പിങ്ക്വില്ല

മലൈക അറോറ തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ജിം ചിത്രങ്ങളിൽ ഓംഫ് ഘടകം ഉയർത്തുമ്പോൾ കറുപ്പിനോടുള്ള സ്നേഹം കാണിക്കുന്നു; ഒന്ന് നോക്കൂ – പിങ്ക്വില്ല

ഇന്ന്, മലൈക അറോറയെ ജിമ്മിനു പുറത്ത് കടത്തിക്കൊണ്ടുപോയി. ചിത്രങ്ങൾ കാണുക!

മഴയുള്ള ദിവസമായാലും സണ്ണി സായാഹ്നമായാലും മലൈക അറോറ ഒരിക്കലും അവളുടെ വ്യായാമ ദിനചര്യകൾ നഷ്‌ടപ്പെടുത്തുകയില്ല, ഞങ്ങൾ ഇത് പറയുന്നത് കാരണം ഇന്ന് 45 കാരിയായ മലൈക അറോറ ജിമ്മിൽ നിന്ന് പുറത്തുവരികയായിരുന്നു. ചിത്രങ്ങളിൽ, കറുത്ത വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ച കറുത്ത ഷോർട്ട്സ് ധരിച്ചാണ് മലൈകയെ കാണുന്നത്. എല്ലായ്പ്പോഴും എന്നപോലെ അവൾ ഡ്രോപ്പ് ഡെഡ് ഗംഭീരമായി കാണപ്പെടുന്നു. മിക്കപ്പോഴും, കറുത്ത ജിം വസ്ത്രം ധരിച്ച മലൈക്കയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോകുന്നു, കറുത്ത നിറമാണ് അവൾക്ക് ഇഷ്ടമെന്ന് ഞങ്ങൾ അനുമാനിക്കുന്നു.

കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, കാമുകൻ അർജുൻ കപൂറിന്റെ ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുന്നതിനായി ന്യൂയോർക്കിലേക്ക് ഒരു ചെറിയ അവധിക്കാല യാത്രയ്ക്ക് മലൈക യാത്ര പുറപ്പെട്ടിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജന്മദിനത്തിലാണ് അർജുൻ ഇൻസ്റ്റാ ഉദ്യോഗസ്ഥനുമായി മലൈക തന്റെ ബന്ധം സ്ഥാപിച്ചത്. രുചി ആസ്വദിക്കുന്ന ഭക്ഷണവും ഷോപ്പിംഗ് തിന്നുകയും കൂടാതെ, മലൈക, അർജുൻ കപൂർ കാണാൻ പോയിരുന്നു ഋഷി കപൂർ ആൻഡ് നീതു കപൂർ അവന്റെ ആരോഗ്യം അന്വേഷിക്കാൻ.

അർജുൻ കപൂറിന്റെയും മലൈകയുടെയും പ്രണയം പരസ്യമായതുമുതൽ, ഈ ചയ്യ ചയ്യ നടി പലപ്പോഴും പ്രായവ്യത്യാസത്തെക്കുറിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രോളിംഗിന് വിധേയരാകുന്നു, അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ, മലിക ഒടുവിൽ താനും അർജുനും തമ്മിലുള്ള പ്രായവ്യത്യാസത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞു നിങ്ങൾ ഒരു ബന്ധത്തിലായിരിക്കുമ്പോൾ പ്രായ വ്യത്യാസം ശരിക്കും പോപ്പ് അപ്പ് ചെയ്യില്ല. ദു sad ഖകരമെന്നു പറയട്ടെ, നമ്മൾ ജീവിക്കുന്ന സമൂഹം കാലത്തിനനുസരിച്ച് പുരോഗമിക്കാൻ വിസമ്മതിക്കുന്നു, കാരണം പ്രായമായ ഒരു സ്ത്രീ ഒരു യുവാവിനെ പ്രണയിക്കുന്നത് രസകരമല്ല.

ALSO READ: ഫോട്ടോകൾ: മലൈക അറോറ ഞങ്ങളുടെ മങ്ങിയ വെള്ളിയാഴ്ചയ്ക്ക് നിറം ചേർക്കുന്ന ഒരു നിയോൺ പോപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ഇന്റർനെറ്റ് പ്രകാശിപ്പിക്കുന്നു