മീര രജപുത് 'ബേബി ബിയർ' സൈനിന്റെ മനോഹരമായ ഒരു ചിത്രം പങ്കിടുന്നു. ഇന്റർനെറ്റ് ഇത് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

മീര രജപുത് 'ബേബി ബിയർ' സൈനിന്റെ മനോഹരമായ ഒരു ചിത്രം പങ്കിടുന്നു. ഇന്റർനെറ്റ് ഇത് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത
ന്യൂ ഡെൽഹി:

മീരാ രജ്പുത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പോസ്റ്റ് വിവരിക്കാൻ പോലും ആരാധകർക്ക് കഴിയില്ല. വെള്ളിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം, മീര രജപുത് തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ബേബി സൈനിന്റെ ഒരു ഓ-അദൃശ്യമായ ചിത്രം പങ്കിട്ടു, ഇത് ഇന്ന് ഇന്റർനെറ്റിലെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ കാര്യമാണെന്ന് പറയുന്നതിൽ തെറ്റില്ല. സൈനിന്റെ ക്ലോസപ്പ് ഷോട്ട് മീര പങ്കിട്ടു, അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുഖത്തെ ഭാവം അമൂല്യമാണ്. സ്ലീവ്‌ലെസ് വെളുത്ത ടി-ഷർട്ട് ധരിച്ച മഞ്ച്കിൻ കറുത്ത ഹെഡ്‌ബാൻഡ് ധരിച്ച് നിരപരാധിയായി ക്യാമറയിലേക്ക് ഉറ്റുനോക്കുന്നത് കാണാം. മീര ഈ പോസ്റ്റിന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി: “നിങ്ങൾക്ക് ഈ മാമ ലഭിച്ചു” ഒപ്പം #babybear, #zizou എന്നീ ഹാഷ്‌ടാഗുമായി അവൾ പോസ്റ്റിനൊപ്പം പോയി.

കുറച്ച് മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ചിത്രത്തിന് 2 ലക്ഷത്തിലധികം ലൈക്കുകൾ ലഭിച്ചു, ഞങ്ങൾ ഒട്ടും ആശ്ചര്യപ്പെടുന്നില്ല. ഞങ്ങളെപ്പോലെ തന്നെ മീരയുടെ ആരാധകരും ഫോട്ടോയെ സ്നേഹിച്ചു. കബീർ സിങ്ങിൽ ഷാഹിദ് കപൂറിന്റെ സഹനടനായിരുന്ന കിയാര അദ്വാനി നിരവധി ഹാർട്ട് ഇമോജികൾ പോസ്റ്റിൽ ഉപേക്ഷിച്ചു. സൈനിന്റെ മുത്തശ്ശി നീലിമ അസീം എഴുതി: “എന്റെ ജാൻ ബാബുഷ.” രോഹിത് റോയ്, കനിക കപൂർ എന്നിവരും പോസ്റ്റിനെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ചിത്രത്തിൽ സൈൻ തന്റെ പിതാവിനോട് സാമ്യമുണ്ടെന്ന് നിരവധി ആരാധകർ കരുതി, അവർ അദ്ദേഹത്തെ “ജൂനിയർ കബീർ സിംഗ്” എന്ന് അഭിസംബോധന ചെയ്തു.

ചിത്രം നോക്കൂ, നിങ്ങൾക്ക് പിന്നീട് ഞങ്ങൾക്ക് നന്ദി പറയാൻ കഴിയും.

മാതാപിതാക്കളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലുകളിൽ സൈൻ അപൂർവ്വമായി മാത്രമേ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുകയുള്ളൂ, ഇത് ഈ ചിത്രത്തെ കൂടുതൽ സവിശേഷമാക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, സൈനിന്റെ 2 വയസ്സുള്ള മൂത്ത സഹോദരി മിഷ പതിവായി അമ്മയുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച, മീര ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടു, അതിൽ പരമ്പരാഗത പച്ച വസ്ത്രങ്ങളിൽ അവളെയും മിഷയെയും ഇരട്ടകളായി കാണാം. ICYMI, ഇവിടെ ചിത്രം പരിശോധിക്കുക:

മീര രജപുത് പങ്കിട്ട ബേബി സൈനിന്റെ ചില ചിത്രങ്ങൾ ഇതാ:

മീര രജ്പുത്തും ഷാഹിദ് കപൂറും കഴിഞ്ഞ സെപ്റ്റംബറിൽ സൈനിന്റെ മാതാപിതാക്കളായി. 2015 ൽ ദമ്പതികൾ വിവാഹിതരായി, 2016 ൽ അവരുടെ ആദ്യത്തെ കുട്ടി മിഷയെ സ്വാഗതം ചെയ്തു.

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.