റെനോ ട്രൈബർ ഇന്ത്യ അടുത്ത മാസം സമാരംഭിക്കും; ഡെലിവറികൾ ഓഗസ്റ്റ് അവസാനത്തോടെ ആരംഭിക്കും – കാർ‌വാലെ – കാർ‌വാലെ

റെനോ ട്രൈബർ ഇന്ത്യ അടുത്ത മാസം സമാരംഭിക്കും; ഡെലിവറികൾ ഓഗസ്റ്റ് അവസാനത്തോടെ ആരംഭിക്കും – കാർ‌വാലെ – കാർ‌വാലെ

Renault Triber India launch next month; deliveries to begin by August-end

– ഒരു മോഡുലാർ CMF-A + പ്ലാറ്റ്ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് റിനോ ട്രൈബർ .

ട്രൈബറിന് 1.0 ലിറ്റർ പെട്രോൾ മോട്ടോർ നൽകും.

– ഇതിന് അഞ്ച് സ്പീഡ് മാനുവൽ ഗിയർബോക്സും ഈസി-ആർ എഎംടിയും ലഭിക്കും.

റെനോ ട്രൈബർ നാല് വേരിയന്റുകളിൽ ലഭ്യമാകുമെന്ന് ഞങ്ങൾ ഇതിനകം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ഓഗസ്റ്റിൽ ട്രൈബർ ഇന്ത്യയിൽ വിപണിയിലെത്തുമെന്ന് റെനോ ഇന്ത്യ കാർവാലിനോട് സ്ഥിരീകരിച്ചു. അടുത്ത മാസം അവസാനത്തോടെ ഡെലിവറികൾ ആരംഭിക്കുമെന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഓഗസ്റ്റ് 22 ന് ട്രൈബർ ഇന്ത്യയിൽ വിപണിയിലെത്തുമെന്ന് വൃത്തങ്ങൾ അനുമാനിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, launch ദ്യോഗിക സമാരംഭ തീയതി സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതിന് റെനോ ഇന്ത്യക്കായി ഞങ്ങൾ കാത്തിരിക്കും.

റിനോ ട്രൈബറിനായുള്ള ബുക്കിംഗ് അടുത്തയാഴ്ച ആരംഭിക്കും. മാരുതി സുസുക്കി സ്വിഫ്റ്റിനും ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 നും എതിരെ ട്രൈബർ മത്സരിക്കും. എന്നിരുന്നാലും, ഏഴ് മുതിർന്നവരെ ഇരിക്കാനുള്ള കഴിവും സ്മാർട്ട് പാക്കേജിംഗും അതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ യുഎസ്പി ആയിരിക്കും. നാല് എയർബാഗുകൾ, എട്ട് ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, എല്ലാ വരികളിലും എസി വെന്റുകൾ എന്നിവയും അതിലേറെയും ഈ കാറിൽ ഉണ്ടാകും.

1.0 ലിറ്റർ ‘എനർജി’ പെട്രോൾ എഞ്ചിനാണ് റെനോ ട്രൈബറിന് കരുത്ത് പകരുന്നത്, ഇത് 71bhp പരമാവധി കരുത്തും 96Nm പീക്ക് ടോർക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കാൻ പ്രാപ്തമാണ്. അഞ്ച് സ്പീഡ് മാനുവൽ ഗിയർബോക്സ് അല്ലെങ്കിൽ ഈസി-ആർ എഎംടി ഉപയോഗിച്ച് ഈ എഞ്ചിൻ ലഭിക്കും. ട്രൈബർ 5-7 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് (എക്സ്ഷോറൂം) ഉത്പാദിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ടാഗുകൾ‌: റിനോ, ട്രൈബർ‌, റിനോ ട്രൈബർ‌, റിനോ ട്രൈബർ‌ ബുക്കിംഗ്സ്, റിനോ ട്രൈബർ‌ വേരിയന്റുകൾ‌, റിനോ ട്രൈബർ‌ ലോഞ്ച് തീയതി, ട്രൈബർ‌ ലോഞ്ച് തീയതി