വാച്ച്: ഷാരൂഖ് ഖാനും കാജോളും ബാഡ്ഷയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ട്രാക്ക് പാഗലിലേക്ക് ഈ ഉല്ലാസകരമായ മാഷ് അപ്പ് വീഡിയോയിൽ – പിങ്ക്വില്ല

വാച്ച്: ഷാരൂഖ് ഖാനും കാജോളും ബാഡ്ഷയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ട്രാക്ക് പാഗലിലേക്ക് ഈ ഉല്ലാസകരമായ മാഷ് അപ്പ് വീഡിയോയിൽ – പിങ്ക്വില്ല

എസ്‌ആർ‌കെയുടെയും കാജോളിന്റെയും ഐക്കണിക് ഗാനം ബന്നോ കി സാഹേലിയുടെയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പുതിയ ഹിറ്റ് പാഗലിന്റെയും മാഷ്-അപ്പ് പങ്കിട്ട ബാഡ്‌ഷ, ആരാധകരെയും അനുയായികളെയും പിളർത്തി

പ്രശസ്ത ഇന്ത്യൻ റാപ്പർ ബാഡ്‌ഷാ തന്റെ പുതിയ ഗാനം ‘പാഗൽ’ പുറത്തിറക്കി 24 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ലോക റെക്കോർഡ് തകർത്തു. ദക്ഷിണ കൊറിയൻ ബാൻഡായ ബിടിഎസിനെ ഒരു ദിവസം 75 ദശലക്ഷം കാഴ്ചകൾ മറികടന്ന് പുറത്താക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ഗായകൻ ടെയ്‌ലർ സ്വിഫ്റ്റിനെയും അദ്ദേഹം പുറത്താക്കി, അടുത്തിടെ ലോകത്തെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിഫലം വാങ്ങുന്ന എന്റർടെയ്‌നറായി ഫോബ്‌സ് തിരഞ്ഞെടുത്തു. ആരാധകരും അനുയായികളും മാത്രമല്ല, പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് താരങ്ങളും ഈ ട്രാക്കിനെ പ്രശംസിക്കുകയും നാഴികക്കല്ലിൽ അഭിമാനിക്കുകയും ചെയ്തു.

കൂൾ ഈക്വൽ എന്ന സ്റ്റേജ് നാമത്തോടെ തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ച ബാഡ്‌ഷാ ഒരിക്കൽ താൻ റാപ്പറായിരുന്നില്ലെങ്കിൽ താൻ ഒരു ഐ‌എ‌എസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനാകാമെന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു. ശനിയാഴ്ച ശനിയാഴ്ച സിംഗിൾ ഉപയോഗിച്ച് റാപ്പർ പ്രാധാന്യം നേടി, ശരിയായ പാടോള, ചുൾ, ഡിജെ വാലി ബാബു, ബാക്കി ബാറ്റിൻ പീൻ ബാഡ്, മേഴ്‌സി, ബസ്സ്, ഷീ മൂവ് ഇറ്റ് എന്നിവ പോലുള്ള ട്രാക്കുകളിലൂടെ ആരാധകരെയും അനുയായികളെയും രസിപ്പിച്ചു.

ഇന്ന്, ബാഷ്ഷാ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിൽ ഒരു മാഷ്-അപ്പ് വീഡിയോ പങ്കിടുന്നു, അതിൽ ഷാരൂഖ് ഖാനും കാജോളും തന്റെ പുതിയ ട്രാക്കിലേക്ക് പോകുന്നു. കരൺ ജോഹറിന്റെ ഐക്കണിക് ചിത്രമായ കബി ഖുഷി കഭി ഗാമിൽ നിന്നാണ് വീഡിയോ യഥാർത്ഥത്തിൽ … ബന്നോ കി സാഹേലി എന്നും അറിയപ്പെടുന്ന യെ ലഡ്ക ഹായ് അല്ലാഹ് ആണ് യഥാർത്ഥ ഗാനം. ഉല്ലാസകരമായ വീഡിയോയ്‌ക്കൊപ്പം, റാപ്പർ അടിക്കുറിപ്പ് എഴുതി: “അതിനാൽ ഞങ്ങൾ‌ക്ക് എങ്ങനെയെങ്കിലും PAAGAL നായി മറ്റൊരു വീഡിയോ ചെയ്യാൻ @iamsrk, jkajol എന്നിവരെ നേടാൻ‌ കഴിഞ്ഞു. ലോൽ ഡെഖോ b ർ ബാറ്റാവോ കൈസ ലഗാ. ”

ഇവിടെ പോസ്റ്റ് പരിശോധിച്ച് നിങ്ങളുടെ കാഴ്ചകൾ ഞങ്ങളുമായി പങ്കിടുക: