വിവാഹമണികൾ അല്ലെങ്കിലും, ശ്രദ്ധ കപൂറിന്റെയും രോഹൻ ശ്രേഷ്ഠയുടെയും ബന്ധം മുന്തിരിപ്പഴം വീണ്ടും വീണ്ടും മുഴങ്ങുന്നു – ബോളിവുഡ് ജീവിതം

വിവാഹമണികൾ അല്ലെങ്കിലും, ശ്രദ്ധ കപൂറിന്റെയും രോഹൻ ശ്രേഷ്ഠയുടെയും ബന്ധം മുന്തിരിപ്പഴം വീണ്ടും വീണ്ടും മുഴങ്ങുന്നു – ബോളിവുഡ് ജീവിതം

ഐസി‌വൈ‌എം‌ഐ, ശ്രദ്ധ കപൂർ, രോഹൻ ശ്രേഷ്ഠ എന്നിവരുടെ വിവാഹം അടുത്തിടെ നഗരത്തിന്റെ ചർച്ചയായി. സ്റ്റാർ ഡാഡി ശക്തി കപൂർ തന്നെ റിപ്പോർട്ടുകൾ സ്വന്തം അനുകരണീയമായ രീതിയിൽ തള്ളിക്കളഞ്ഞു. ശ്രദ്ദ കപൂർ ഡേറ്റിംഗിനെക്കുറിച്ചുള്ള ulations ഹക്കച്ചവടങ്ങൾ സെലിബ്രിറ്റി ഫോട്ടോഗ്രാഫർ രോഹൻ ശ്രേഷ്ഠ ഇപ്പോൾ ഒരു വർഷത്തിലേറെയായി വാർത്തകളിൽ ഉണ്ട്. അവരുടെ അഭ്യൂഹങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച ആദ്യത്തെ റിപ്പോർട്ട് പുറത്തുവന്നത് 2018 ഓഗസ്റ്റ് മാസത്തിലാണ്. “രോഹനും ശ്രദ്ധയും ഈ ദിവസങ്ങളിൽ പരസ്പരം ഗുണനിലവാരമുള്ള സമയം ചെലവഴിക്കുകയാണ്. അവർക്ക് പരസ്പരം വളരെയധികം ബഹുമാനമുണ്ട്, ഒപ്പം അതിശയകരമായ ഒരു ജോഡി ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു,” ഒരു ഉറവിടം ഒരു വിനോദ പോർട്ടലിനോട് പറഞ്ഞു. പ്രത്യേകം പറഞ്ഞാൽ, ശ്രദ്ദയുടെ പോസ്റ്റിൽ രോഹൻ നൽകിയ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അഭിപ്രായമാണ് അഭ്യൂഹങ്ങൾക്ക് കാരണമായത്. ഈ റിപ്പോർട്ടുകൾ കാട്ടുതീ പോലെ പടർന്ന് ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ രോഹൻ താൻ ശ്രദ്ധയുമായി നല്ല സുഹൃത്തുക്കൾ മാത്രമാണെന്ന് വ്യക്തമാക്കി.

“കഴിഞ്ഞ 9 വർഷമായി ഞങ്ങൾ വളരെ അടുപ്പത്തിലാണ്, പക്ഷേ ഇല്ല, ഞാൻ അവളുമായി ഡേറ്റിംഗ് നടത്തുന്നില്ല. ഒരു പാർട്ടിയിൽ വച്ച് ഞാൻ അവളെ കണ്ടുമുട്ടി, ഞങ്ങൾ അത് തൽക്ഷണം അടിച്ചുമാറ്റി. ആദ്യ മതിപ്പ് അവൾ തീർച്ചയായും സുന്ദരിയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതി, പക്ഷേ എക്കാലത്തെയും മികച്ച സുഹൃത്തുക്കളായി മാത്രം മുതൽ, “രോഹൻ ഒരു പ്രമുഖ ദിനപത്രത്തോട് പറഞ്ഞിരുന്നു.

രണ്ട് മാസത്തിന് ശേഷം, 2018 നവംബറിൽ, കപൂറിന്റെ പോസ്റ്റിൽ മുൻ‌കാർ‌ ഒരു ഹൃദയവും ഇമോജിയും ഉപേക്ഷിച്ചതിന് ശേഷം രോഹനും ശ്രദ്ധയും വീണ്ടും വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടി. സൈന നെഹ്‌വാൾ ബയോപിക് സെറ്റുകളിലേക്ക് മടങ്ങിവരുന്നതിനെക്കുറിച്ച് അവർ സംസാരിച്ചു. ഡെങ്കി ചികിത്സയിലായിരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ആശംസകൾ അയച്ച എല്ലാവർക്കും ബാഗി 2 താരം നന്ദി പറഞ്ഞിരുന്നു.

ഇതിനിടയിൽ രോഹന്റെയും ശ്രദ്ദയുടെയും കാഷ്വൽ ഡിന്നർ ഷൂട്ടിംഗുകളും കരൺ ജോഹറിന്റെ ദീപാവലി ബാഷിലും സംയുക്തമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. സുഹൃത്ത് ആതിയ ഷെട്ടിയുടെ ജന്മദിനാഘോഷത്തിൽ ഇരുവരും രാത്രി അകന്നുപോയ സമയം മറക്കരുത്. മൂവരുടെയും ചിത്രം വെബിൽ വൈറലായി.

രോഹനും ശ്രദ്ധ കപൂറും സുഹൃത്തുക്കളുമായി ഉല്ലസിക്കുന്ന നിരവധി സന്ദർഭങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ഓൺ‌ലൈനിൽ ധാരാളം ചിത്രങ്ങൾ അത് തെളിയിക്കുന്നു. സ്ട്രീറ്റ് ഡാൻസർ 3 ഡി യുടെ ഷെഡ്യൂൾ തയ്യാറാക്കിയ ശേഷം, 2019 ജൂൺ വരെ വെട്ടിക്കുറച്ച ശേഷം, ശ്രദ്ധ കപൂർ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ടിനായി തുർക്കിയിലെ അന്റാലിയയിലേക്ക് പോയി. അവളുടെ കിംവദന്തിയും സെലിബ്രിറ്റി ഫോട്ടോഗ്രാഫറുമായ രോഹൻ ശ്രേഷ്ഠയാണ് ഇത് രസകരമായി ചെയ്തത്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഈ പോസ്റ്റ് കാണുക

?? ☮️?

ശ്രദ്ധ (@ ശ്രദ്ദാകപൂർ) പങ്കിട്ട ഒരു കുറിപ്പ്

ഒരു മാസത്തിനുശേഷം (2019 ജൂലൈ), ഇപ്പോൾ മുംബൈ മിറർ റിപ്പോർട്ടിൽ ശ്രദ്ധയും രോഹനും അടുത്ത വർഷത്തോടെ വിവാഹങ്ങൾ നടത്താൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി അറിയിച്ചു. 2020 ഓടെ ശ്രദ്ധയും രോഹനും തമ്മിൽ ബന്ധമുണ്ടാക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. വിവാഹത്തിനുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ ഇതിനകം ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞു. ശ്രദ്ധയുടെ അമ്മ ശിവാംഗി കപൂർ സൂപ്പർ ഉത്സാഹിയാണെന്നും വിവാഹത്തിനായി ധാരാളം ആശയങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുകയാണെന്നും പറയപ്പെടുന്നു.

എന്നിരുന്നാലും, ശ്രദ്ധയുടെ അച്ഛൻ ശക്തി കപൂറിനോട് ഇതേക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ, മുതിർന്ന നടൻ ഐ‌എ‌എൻ‌എസിനോട് പറഞ്ഞു, “ശരിക്കും? എന്റെ മകൾ വിവാഹിതനാണോ? ദയവായി എന്നെയും കല്യാണത്തിന് ക്ഷണിക്കാൻ മറക്കരുത്. കല്യാണം എവിടെയാണെന്ന് എന്നെ അറിയിക്കൂ, ഞാൻ അവിടെ ഉണ്ടാകും, ഞാൻ പിതാവാണ്, എന്നിട്ടും എനിക്ക് ഒരു സൂചനയും ഇല്ല. അതിനാൽ, ദയവായി എന്നെ അറിയിക്കുക. ”

നമുക്ക് ഇപ്പോൾ ചെയ്യാനാകുന്നത് ശ്രദ്ധയിൽ നിന്നും രോഹനിൽ നിന്നും ഒരു വാക്കിനായി കാത്തിരിക്കുക എന്നതാണ്. അതുവരെ, കൂടുതൽ സ്കൂപ്പുകൾക്കും അപ്‌ഡേറ്റുകൾക്കുമായി ബോളിവുഡ് ലൈഫിൽ തുടരുക.