[വീഡിയോ] ദിഷ പതാനിയുടെ കുറ്റമറ്റ ബാക്ക് ഫ്ലിപ്പ് ആരാധകരെ അമ്പരപ്പിക്കുന്നു – ടൈംസ് ന

[വീഡിയോ] ദിഷ പതാനിയുടെ കുറ്റമറ്റ ബാക്ക് ഫ്ലിപ്പ് ആരാധകരെ അമ്പരപ്പിക്കുന്നു – ടൈംസ് ന
ദിഷ പതാനി

ദിഷ പതാനിയുടെ കുറ്റമറ്റ ബാക്ക്‌ലിപ്പ് ആരാധകരെ അമ്പരപ്പിക്കുന്നു

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് ദിഷ പതാനി. സുന്ദരിയായ സ്ത്രീ പലപ്പോഴും തന്റെ അതിശയകരമായ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിടുന്നു, പക്ഷേ ആരാധകരിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത് അവളുടെ സ്റ്റണ്ട് വീഡിയോകളാണ്. അവളുടെ പരിശീലന വ്യവസ്ഥയിൽ നിന്ന് അവൾ പലപ്പോഴും വീഡിയോകളും സ്റ്റില്ലുകളും പോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു, ഒപ്പം ശാരീരികക്ഷമതയോടും വ്യായാമത്തോടുമുള്ള അവളുടെ പ്രതിബദ്ധത ഞങ്ങളെ എല്ലായ്പ്പോഴും അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്നു.

അടുത്തിടെ, നടി ഒരു വീഡിയോ പങ്കിട്ടു, അതിൽ ഒരു ബാക്ക്ഫ്ലിപ്പ് കുറ്റമറ്റ രീതിയിൽ എക്സിക്യൂട്ട് ചെയ്യുന്നത് കാണാം. “സ്വയം ബാക്ക്ഫ്ലിപ്പിലേക്കുള്ള ആദ്യ ശ്രമം, അത് കൂടുതൽ വൃത്തിയാക്കേണ്ടതുണ്ട്, പക്ഷേ കുറഞ്ഞത് എല്ലാ ദിവസവും ഭയം ഇല്ലാതാകുന്നത് ഒരു മാറ്റമുണ്ടാക്കുന്നു (ഞാനും ധാർഷ്ട്യമുള്ളവനാണ്)”

വീഡിയോയിൽ, ദിഷ സ്വന്തമായി ബാക്ക്ഫ്ലിപ്പ് ചെയ്യുന്നത് കാണാം. ഫിറ്റ്‌നെസിലുള്ള ഏതൊരാൾക്കും അറിയാം, തികഞ്ഞ ബാക്ക്‌ലിപ്പ് നടപ്പിലാക്കുന്നത് വളരെ വെല്ലുവിളിയാണ്, കാരണം ഇത് വഴക്കം, കായികക്ഷമത, കൃപ എന്നിവയുടെ പരിധികൾ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നു.

വീഡിയോ കണ്ടതിന് ശേഷം നടിയുടെ ആരാധകർ വിസ്മയിച്ചു, അവർ ഉടൻ തന്നെ അവളുടെ പോസ്റ്റ് പ്രശംസകളോടെ കാണിച്ചു, പ്രത്യേകിച്ച് അവളുടെ വഴക്കത്തിന്. ഒരു ഉപയോക്താവ് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു, “ജോലി ചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം അവരുടെ ശാരീരികക്ഷമതയ്ക്കും ആരോഗ്യത്തിനും വേണ്ടി ശ്രമിക്കുന്ന ആളുകളെ ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു”

ദിഷ പതാനിയുടെ ബാക്ക് ഫ്ലിപ്പിനോട് ആരാധകർ പ്രതികരിച്ചതെങ്ങനെയെന്നത് ഇതാ:

ദിഷ പതാനി

ഇതാദ്യമായല്ല ഭാരത് നടി തന്റെ വർക്ക് out ട്ട് വീഡിയോകളിലൂടെ ആരാധകരെ വിസ്മയിപ്പിക്കുന്നത്.

ഒരു ബോസിനെപ്പോലെ ഫിറ്റ്നസ് ലക്ഷ്യങ്ങൾ പുറത്തെടുക്കുന്ന ദിഷ പതാനിയുടെ ഈ വീഡിയോകൾ പരിശോധിക്കുക:

ആരോഗ്യമുള്ളവരായി തുടരാനും പ്രചോദിതരായി തുടരാനും അനുയായികളെ എങ്ങനെ പ്രചോദിപ്പിക്കുമെന്ന് ഈ സുന്ദരിക്ക് അറിയാമെന്ന് പറയുന്നത് തെറ്റല്ല!

പ്രൊഫഷണൽ രംഗത്താണ് സൽമാൻ ഖാൻ അഭിനയിച്ച ഭരത് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് നടി അവസാനമായി കണ്ടത്. ബോക്സോഫീസ് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററായ ഈ ചിത്രം സ്ലോ മോഷൻ എന്ന ഗാനത്തിലെ ദിഷയുടെ നൃത്ത പ്രകടനം ജനങ്ങൾക്കിടയിൽ ഹിറ്റായിരുന്നു. നിലവിൽ, നടി മോഹിത് സൂരി ന്റെ മലങ്ങ് വേഷം പ്രെപ്പിന്ഗ് ആണ്. ആദിത്യ റോയ് കപൂർ, അനിൽ കപൂർ, കുനാൽ കെമ്മു എന്നിവരാണ് പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ.

മികച്ച ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തകളും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടൈംസ് മൂവികളും ന്യൂസ് പായും വെറും 13 രൂപയ്ക്ക് നേടുക. ടൈംസ് മാൻ പായ്ക്കിനായി നിങ്ങളുടെ കേബിൾ / ഡിടിഎച്ച് ദാതാവിനോട് ഇപ്പോൾ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശ ചെയ്യുന്ന വീഡിയോകൾ