സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഉം 10+ ഉം റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു, പിങ്ക് വാച്ച് ആക്റ്റീവ് 2 – ജിഎസ്മറീന.കോം വാർത്ത – ജിഎസ്മറീന.കോം

സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഉം 10+ ഉം റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു, പിങ്ക് വാച്ച് ആക്റ്റീവ് 2 – ജിഎസ്മറീന.കോം വാർത്ത – ജിഎസ്മറീന.കോം

സാധാരണ, പ്ലസ് എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് സുഗന്ധങ്ങളായാണ് സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഓഗസ്റ്റ് 7 ന് പ്രഖ്യാപിക്കുന്നത്. ഞങ്ങൾ‌ക്ക് മുമ്പ്‌ രണ്ടും പരിശോധിച്ചു, പക്ഷേ സമാരംഭത്തിൽ‌ ലഭ്യമായ രണ്ട് പെയിന്റ്‌ജോബുകൾ‌ എന്തായിരിക്കാം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ‌ കുറച്ച് റെൻഡറുകൾ‌ ഉണ്ട്.

ഗാലക്സി നോട്ട് 10 + റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു ഗാലക്സി നോട്ട് 10 + റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു ഗാലക്സി നോട്ട് 10 + റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു ഗാലക്സി നോട്ട് 10 + റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു ഗാലക്സി നോട്ട് 10 + റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു ഗാലക്സി നോട്ട് 10 + റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു
ഗാലക്സി നോട്ട് 10 + റെൻഡർ ചെയ്യുന്നു

ഈ റെൻഡറുകൾ കുറച്ച് പുതിയ വിവരങ്ങൾ കൊണ്ടുവരുന്നു – ബിക്സ്ബി ബട്ടൺ ഒരു ഗോണറാണെന്നും ഒരു കാരണവശാലും പവർ ബട്ടൺ അതിന്റെ സ്ഥാനത്ത് ഇടത്തേക്ക് നീക്കിയിട്ടുണ്ടെന്നും ഞങ്ങൾക്കറിയാം. മുമ്പത്തെ ഒരു മൂന്നാം കക്ഷി CAD അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള റെൻഡർ ഞങ്ങൾക്ക് Note10 + ന്റെ അടിത്തറയെക്കുറിച്ച് ഒരു കാഴ്ച നൽകിയപ്പോൾ, ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്കിന്റെ അഭാവം സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതിന് official ദ്യോഗികമായി കാണപ്പെടുന്ന ഈ റെൻഡറുകളിലൊന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോഴും ലഭിക്കുന്നില്ല – വൈക്കോൽ പിടിക്കുന്നു, ഞങ്ങൾ . അതായത്, എഫ്‌സി‌സി ഇമേജുകൾ‌ അവഗണിക്കാൻ‌ ഞങ്ങൾ‌ മന ib പൂർ‌വ്വം തിരഞ്ഞെടുക്കുകയാണെങ്കിൽ‌, ജാക്ക് നീക്കംചെയ്യുന്നത് സംബന്ധിച്ച് ചെറിയ സംശയം അവശേഷിക്കുന്നു.

ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ഗാലക്സി നോട്ട് 10
ഗാലക്സി നോട്ട് 10

മിസ്റ്റർ ബ്ലാസിന്റെ കടപ്പാട്, എന്നിരുന്നാലും, നോട്ട് 10 + ന്റെ ടോപ്പ് ഞങ്ങൾ കാണുന്നു. ചിത്രം മുമ്പത്തെ റെൻഡറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ സിം സ്ലോട്ടിന് അടുത്തുള്ള ഫ്രെയിമിൽ ഒരു നിഗൂ cut മായ കട്ട് out ട്ട് വീണ്ടും കാണിക്കുന്നു. ഇത് ഒരുതരം നോവൽ ടോപ്പ് മ mounted ണ്ട് ചെയ്ത പ്രോക്സിമിറ്റി സെൻസറല്ലെങ്കിൽ (മുൻവശത്ത് ഇടമില്ലാത്തതിനാൽ), ഇത് ഒരു ഐആർ ബ്ലാസ്റ്ററായി മാറും.

സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10, 10+ എന്നിവ പിങ്ക് വാച്ച് ആക്റ്റീവ് 2 കൂടിയാണ്

കുറിപ്പുകൾ മാറ്റിനിർത്തിയാൽ, ആക്റ്റീവ് വാച്ച് 2 ന്റെ മറ്റൊരു കളർ വേരിയന്റും ഞങ്ങൾ കാണുന്നു, ഇത്തവണ പിങ്ക് നിറത്തിലുള്ള നിഴലിൽ. ഈ പതിപ്പിന്റെ സ്ട്രാപ്പ് ഞങ്ങൾ മുമ്പ് കണ്ട കറുത്ത വാച്ച് ആക്റ്റീവ് 2 ലെ ലെതറിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി സിലിക്കൺ കൊണ്ടാണ് നിർമ്മിച്ചതെന്ന് തോന്നുന്നു.

സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10, 10+ എന്നിവ പിങ്ക് വാച്ച് ആക്റ്റീവ് 2 കൂടിയാണ്

നോട്ട് 10-നൊപ്പം ഇയർബഡുകൾ റദ്ദാക്കുന്ന ഒരു കൂട്ടം വയർഡ് ശബ്ദങ്ങൾ സാംസങും പുറത്തിറക്കുമെന്ന് അഭ്യൂഹമുണ്ട് – വരും ദിവസങ്ങളിൽ ചോർച്ചയിൽ അവ അടുത്തതായി കാണിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ ശേഖരിക്കുന്നു.

ഉറവിടം 1 2 3 4