സൂപ്പർ 30 ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ദിവസം 1: r ത്വിക് റോഷന്റെ സിനിമയ്ക്ക് 'മാന്യമായ' തുടക്കം, 11 കോടി രൂപ ശേഖരിക്കുന്നു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്

സൂപ്പർ 30 ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ദിവസം 1: r ത്വിക് റോഷന്റെ സിനിമയ്ക്ക് 'മാന്യമായ' തുടക്കം, 11 കോടി രൂപ ശേഖരിക്കുന്നു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്

സൂപ്പർ 30 ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം: ഹൃത്വിക് റോഷൻ ഒരു സിനിമയിൽ. (ചിത്രത്തിന് കടപ്പാട്: hrithikroshan )

ന്യൂ ഡെൽഹി:

Rit ത്വിക് റോഷന്റെ പുതിയ ചിത്രം സൂപ്പർ 30 മികച്ച തുടക്കത്തിലാണ്, ആദ്യ ദിവസം തന്നെ 11 കോടി രൂപ പിരിച്ചെടുക്കുന്നുവെന്ന് ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റ് താരൻ ആദർശ് ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. വാരാന്ത്യത്തിൽ ഈ സിനിമ സഞ്ചരിക്കാനുള്ള കഴിവ് നിലനിർത്തുകയും തെളിയിക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ” സൂപ്പർ 30 ന് മാന്യമായ ഒരു ദിവസം ഉണ്ട് … മെട്രോകളിലും നഗര കേന്ദ്രങ്ങളിലും (മുംബൈയിലും സൗത്തിലും പ്രത്യേകമായി) വൈകുന്നേരം വരെ ബിസിനസ്സ് ആരംഭിച്ചു … മാസ് പോക്കറ്റുകൾ സാധാരണ / മന്ദബുദ്ധിയാണ് … 2, 3 ദിവസങ്ങളിലെ വളർച്ചയ്ക്ക് സാക്ഷ്യം വഹിക്കണം .. പ്രവൃത്തിദിവസങ്ങളിൽ അതിന്റെ നിലവാരം നിലനിർത്തുന്നതും തെളിയിക്കുന്നതും നിർണായകമാണ് … വെള്ളിയാഴ്ച ഇന്ത്യയുടെ ബിസിനസ്സ് 11.83 കോടി രൂപയാണ്, ”താരൻ ആദർശ് ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്‌മെന്റിന്റെ പ്രവേശന പരീക്ഷയ്ക്ക് സാമ്പത്തികമായി ദുർബലമായ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികളെ പരിശീലിപ്പിച്ച ഗണിതശാസ്ത്രജ്ഞനും വിദ്യാഭ്യാസ വിദഗ്ധനുമായ ആനന്ദ് കുമാറിന്റെ ജീവിതത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് സൂപ്പർ 30 .

സൂപ്പർ 30 ന്റെ ഓപ്പണിംഗ് ഡേ ബോക്സ് ഓഫീസ് റിപ്പോർട്ട് ഇതാ:

# സൂപ്പർ 30 ന് മാന്യമായ ഒരു ദിവസം ഉണ്ട് … ബിസ് മെട്രോ / നഗര കേന്ദ്രങ്ങളിൽ [മുംബൈയിലും തെക്കിലും ] വൈകുന്നേരം വരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു … മാസ് പോക്കറ്റുകൾ സാധാരണ / മന്ദബുദ്ധിയാണ് … 2, 3 ദിവസങ്ങളിൽ വളർച്ചയ്ക്ക് സാക്ഷ്യം വഹിക്കണം … നിലനിർത്തുന്നു കൂടാതെ പ്രവൃത്തിദിവസങ്ങളിൽ അതിന്റെ അളവ് തെളിയിക്കുന്നത് നിർണായകമാണ് … വെള്ളി 11.83 കോടി. ഇന്ത്യ ബിസ്.

– താരൻ ആദർശ് (rantaran_adarsh) ജൂലൈ 13, 2019

സൂപ്പർ 30

നിലവിൽ മത്സരിക്കുന്നു

ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വരുമാനം നേടിയ ചിത്രം കബീർ സിംഗ്

, ഇപ്പോൾ അതിന്റെ നാലാമത്തെ ആഴ്ചയിൽ, വിമർശനാത്മക പ്രശംസ നേടി

ആർട്ടിക്കിൾ 15

, ഇപ്പോൾ അതിന്റെ മൂന്നാം ആഴ്ചയിൽ.

സൂപ്പർ 30

.

റിവ്യൂസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിൽ ഈ ചിത്രം മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചില്ലെങ്കിലും ബോക്‌സോഫീസ് മൽസരത്തിൽ ഇത് ഒത്തുചേരുന്നു. ചലച്ചിത്ര നിരൂപകൻ സെയ്ബൽ ചാറ്റർജി എൻ‌ഡി‌ടി‌വിക്കായി സൂപ്പർ 30 അവലോകനം ചെയ്തു, ” ഹൃത്വിക് റോഷൻ ആനന്ദ് കുമാറിനെപ്പോലെ തന്നെ മോശമായി തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കപ്പെടുന്നു . പ്രിയങ്ക ചോപ്ര മേരി കോമിനെപ്പോലെ തന്നെയായിരുന്നു. പ്രധാന നടൻ ഈ വേഷം നൽകുന്നില്ല എന്നല്ല. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആവേശം ഒരിക്കലും പതാകുന്നില്ല.”

നായക പ്രകടനത്തേക്കാൾ ബോധ്യപ്പെടുത്തുന്നതൊന്നും ഈ സിനിമയിലില്ലെന്നും ആനന്ദ് കുമാറിനെ ആൾമാറാട്ടം നടത്താൻ ഹൃത്വിക് റോഷനെ വെങ്കലം ചെയ്യാനുള്ള ആശയം സൂപ്പർ അല്ലാതെ മറ്റൊന്നുമല്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഇത് പൂജ്യത്തിന് തുല്യമായ ഒരു ഫോർമുലയാണ്.

സൂപ്പർ 30 ന്റെ ട്രെയിലർ കാണുക:

സൂപ്പർ 30 ൽ പങ്കജ് ത്രിപാഠി, മൃണാൾ താക്കൂർ, അമിത് സാധ്, നന്ദിഷ് സിംഗ്, ആദിത്യ ശ്രീവാസ്തവ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു.

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.