FC ബാഴ്‌സ ന്യൂസ്: 13 ജൂലൈ 2019; ബാഴ്സലോണ അന്റോയിൻ ഗ്രിസ്മാൻ കൈമാറ്റം സ്ഥിരീകരിക്കുക, മൂന്ന് കിക്കോഫ് ടൈംസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു – ബാഴ്സ ബ്ലാഗ്രാൻസ്

FC ബാഴ്‌സ ന്യൂസ്: 13 ജൂലൈ 2019; ബാഴ്സലോണ അന്റോയിൻ ഗ്രിസ്മാൻ കൈമാറ്റം സ്ഥിരീകരിക്കുക, മൂന്ന് കിക്കോഫ് ടൈംസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു – ബാഴ്സ ബ്ലാഗ്രാൻസ്

ബാഴ്സ ചിഹ്നം അന്റോയിൻ ഗ്രീസ്മാൻ | എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ
അറ്റ്ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡിൽ നിന്ന് അന്റോയ്ൻ ഗ്രിസ്മാനെ മോചിപ്പിക്കുന്നതിനായി എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ 120 ദശലക്ഷം യൂറോ വാങ്ങൽ ക്ലോസ് നൽകി. അടുത്ത അഞ്ച് സീസണുകളിൽ 2024 ജൂൺ 30 വരെ 800 ദശലക്ഷം യൂറോ വാങ്ങുന്നതിനുള്ള ക്ലോസ് ഉപയോഗിച്ച് കളിക്കാരൻ തന്റെ പുതിയ ക്ലബുമായി കരാർ ഒപ്പിടും.

അന്റോയിൻ ഗ്രീസ്മാൻ ബാഴ്‌സലോണയിലേക്ക്: അറ്റ്ലെറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡ് തർക്ക നീക്കം റിലീസ് ക്ലോസ് | സ്കൈ സ്പോർട്സ്
അറ്റ്ലെറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡുമായുള്ള കരാർ അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ 108 മില്യൺ ഡോളർ വാങ്ങൽ ക്ലോസ് പാലിച്ചതിന് ശേഷമാണ് 28 കാരൻ ഒപ്പിട്ടതെന്ന് ബാഴ്‌സലോണ വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് പ്രസ്താവന ഇറക്കി. എന്നിരുന്നാലും, പണമടച്ച പണം പര്യാപ്തമല്ലെന്ന് പറഞ്ഞ് അറ്റ്ലെറ്റിക്കോ പ്രതികരിച്ചു, ജൂലൈ ഒന്നിന് മുമ്പ് ഗ്രീസ്മാൻ ന ou ക്യാമ്പിലേക്ക് മാറാൻ സമ്മതിച്ചതായി അവകാശപ്പെട്ടു, 180 മില്യൺ ഡോളർ റിലീസ് ക്ലോസ് 108 മില്യൺ ഡോളറായി കുറച്ചിരുന്നു.

അന്റോയ്റ്റിൻ ഗ്രിസ്മാൻ ഇടപാടിൽ ബാഴ്‌സലോണയെ കോടതിയിലെത്തിക്കാൻ അറ്റ്ലെറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡ് | ഫുട്ബോൾ എസ്പാന
അന്റോയ്ൻ ഗ്രിസ്മാൻ ഒപ്പിട്ടതിൽ ബാഴ്‌സലോണ നിയമനടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്നും 80 മില്യൺ ഡോളർ കൂടി ആവശ്യപ്പെടുമെന്നും അറ്റ്ലെറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് മാഡ്രിഡിലെ ലാ ലിഗ ആസ്ഥാനത്ത് ബ്ലാഗുരാന ക്ലബ് അധികൃതർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ 120 മില്യൺ ഡോളർ റിലീസ് ക്ലോസ് നൽകി, നിലവിലെ ലാ ലിഗ ചാമ്പ്യന്മാർ കരാർ സ്ഥിരീകരിക്കുന്ന statement ദ്യോഗിക പ്രസ്താവന പുറത്തിറക്കി.

ഗ്രീസ്മാൻ ബാഴ്സയുടെ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ മൂന്നാമത്തെ സൈനിംഗായി | കായിക
അന്റോയ്ൻ ഗ്രീസ്മാൻ വെള്ളിയാഴ്ച ബാഴ്‌സലോണയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സൈനിംഗായി മാറിയെങ്കിലും കറ്റാലൻ ക്ലബ് ഇതുവരെ ഒപ്പിട്ട ഏറ്റവും ചെലവേറിയ കളിക്കാരനല്ല അദ്ദേഹം. 28 കാരനായ ഗ്രിസ്മാൻ സ്പാനിഷ് ചാമ്പ്യന്മാരായ ഫിലിപ്പ് കൊട്ടിൻ‌ഹോയും ഉസ്മാൻ ഡെംബെലെയും തോൽപ്പിച്ച ഏറ്റവും ചെലവേറിയ മൂന്നാമത്തെ കളിക്കാരനായി.

ഗ്രീസ്മാന്റെ അവതരണത്തിനുള്ള ഷെഡ്യൂൾ | എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ
ഫ്രഞ്ച് സ്‌ട്രൈക്കറെ ബാഴ്‌സ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുന്നതിനാൽ വാരാന്ത്യത്തിലെ വിശദാംശങ്ങൾ ഇതാ.

ഗ്രീസ്‌മാനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട 10 കാര്യങ്ങൾ | എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ
ഒരു കുട്ടിയെന്ന നിലയിൽ, മിക്കവാറും എല്ലാ കുട്ടികളെയും പോലെ, തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട കളിക്കാരിൽ നിന്ന് ഒരു ഓട്ടോഗ്രാഫോ ഫോട്ടോയോ നേടാൻ അദ്ദേഹം ആഗ്രഹിച്ചു. എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണയിലൂടെ കടന്നുപോയ ശേഷം ഫ്രാൻസിലെത്തിയ ഫുട്‌ബോൾ താരം സോണി ആൻഡേഴ്സണാണ് ഗ്രീസ്മാനെ ആകർഷിച്ചത്. ബ്രസീലിയൻ അന്റോയിനെ അമ്പരപ്പിച്ചിരുന്നു.

എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണയുടെ ഫ്രഞ്ച് കളിക്കാരെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് എത്രത്തോളം അറിയാം? | എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ
എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണയ്ക്ക് വേണ്ടി കളിച്ച 20 ഫ്രഞ്ച് കളിക്കാരുടെ പട്ടികയിൽ അന്റോയ്ൻ ഗ്രീസ്മാൻ ചേരുന്നു. 90 കളുടെ രണ്ടാം പകുതി മുതൽ 13 പേർ ബ്ലൂഗ്രാന ഷർട്ട് ധരിച്ചു. ബാഴ്സയിലെ ചില ഫ്രഞ്ച് ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരെ ഓർമ്മിക്കുന്ന ഈ ക്വിസ് ഉപയോഗിച്ച് സ്വയം പരീക്ഷിക്കുക!

2019/20 പ്രീ സീസൺ ഞായറാഴ്ച ആരംഭിക്കുന്നു | എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ
പതിവ് മെഡിക്കൽ, ഫിറ്റ്നസ് പരീക്ഷകളോടെ പ്രവൃത്തി ആരംഭിക്കും, പുതിയ സൈനിംഗുകളുടെ കാര്യത്തിൽ ഇത് ആവശ്യമില്ല, അവർ ഇതിനകം പരിശോധനകൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ ഏണസ്റ്റോ വാൽ‌വർ‌ഡെ തിങ്കളാഴ്ച 15 തിങ്കളാഴ്ച വരെ ഡ്യൂട്ടിക്ക് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യില്ല. ആദ്യ പരിശീലനം രാവിലെ 9.30 ന് നടത്താൻ തയ്യാറാകും.

ആദ്യ മൂന്ന് ലീഗ് മത്സരങ്ങൾ കിക്ക് ഓഫ് സമയം സ്ഥിരീകരിച്ചു | എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ
സ്പാനിഷ് ഫുട്ബോൾ ലീഗ് 2019/20 ലാ ലിഗ സീസണിലെ ആദ്യ മൂന്ന് ഗെയിമുകൾക്കുള്ള കിക്ക് ഓഫ് സമയം പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഓഗസ്റ്റ് 16 വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി 9.00 ന് CEST ന് അത്‌ലറ്റിക് ക്ലബ്ബിനെ നേരിടാൻ ബിൽ‌ബാവോയിലെ സാൻ മാമെസ് സന്ദർശിച്ചുകൊണ്ട് എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ തങ്ങളുടെ ലീഗ് കിരീടം പ്രതിരോധിക്കാൻ ആരംഭിക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ ഇരു ടീമുകളും തമ്മിലുള്ള മത്സരം ബാസ്‌ക് രാജ്യത്ത് ഗോൾരഹിതമായി അവസാനിച്ചു.

അഡ്രിയാൻ‌ ഓർ‌ട്ടോള കൈമാറ്റം ചെയ്യുന്നതിനായി സിഡി ടെനറൈഫുമായുള്ള കരാർ‌ | എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണ
കളിക്കാരനായ അഡ്രിയോൺ ഒർട്ടോലയെ മാറ്റുന്നതിനായി എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണയും സിഡി ടെനെറൈഫും ധാരണയിലെത്തി. എഫ്‌സി ബാഴ്‌സലോണയുടെ പ്രതിബദ്ധതയ്ക്കും അർപ്പണബോധത്തിനും അഡ്രിയാൻ ഒർട്ടോളിയോട് പരസ്യമായി നന്ദി പറയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ഒപ്പം ക്ലബ് അദ്ദേഹത്തിന് ഭാവിക്ക് എല്ലാവിധ ആശംസകളും നേരുന്നു.