ദീപിക പദുക്കോണും കത്രീന കൈഫും ജന്മദിനത്തിൽ ദേശി പെൺകുട്ടി പ്രിയങ്ക ചോപ്രയ്ക്ക് ഒരുപാട് സ്നേഹം അയയ്ക്കുന്നു – പിങ്ക്വില്ല

ദീപിക പദുക്കോണും കത്രീന കൈഫും ജന്മദിനത്തിൽ ദേശി പെൺകുട്ടി പ്രിയങ്ക ചോപ്രയ്ക്ക് ഒരുപാട് സ്നേഹം അയയ്ക്കുന്നു – പിങ്ക്വില്ല

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയ്ക്ക് 37 വയസ്സ് തികഞ്ഞു. നടിക്ക് വ്യവസായ മേഖലയിലെ ആളുകളിൽ നിന്ന് ആശംസകൾ നേരുന്നു. ദീപിക പദുക്കോൺ, അനുഷ്ക ശർമ്മ എന്നിവരാണ് ചേരുന്നത്.

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ജോനാസ് തികച്ചും ആഗോള ഐക്കണായി മാറി, ഒരു യാത്ര മാത്രമേ മുന്നോട്ട് പോയിട്ടുള്ളൂവെങ്കിലും, അവർക്ക് ന്യായമായ പങ്ക് ഉണ്ട്. നടി തന്റെ 37-ാം ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുകയാണ്, അവളുടെ ദിവസം എങ്ങനെയായി എന്നതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ഇനിയും കാണാനില്ലെങ്കിലും, അവൾക്ക് ഒരു നല്ല ദിവസം ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്. എന്നാൽ അതുവരെ, നടിക്ക് വ്യവസായ മേഖലയിലെമ്പാടും വരാനും ദീപിക പദുക്കോൺ , കത്രീന കൈഫ് എന്നിവരോടൊപ്പം ചേരാനും ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

ദീപിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ എഴുതി, “നിങ്ങൾ എല്ലായ്‌പ്പോഴും ആഗ്രഹിച്ചിരുന്ന ഒരു കാര്യമുണ്ടെങ്കിൽ, സ്നേഹിക്കുകയും സ്നേഹിക്കുകയും ചെയ്യുക എന്നതാണ് … അതിനാൽ എല്ലാ രൂപത്തിലും സമൃദ്ധമായും ഇന്നും എന്നെന്നേക്കുമായി നിങ്ങൾ സ്നേഹിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ജന്മദിനാശംസകൾ, ri പ്രിയങ്കാഹകോപ്ര.” മറുവശത്ത് കത്രീന എഴുതി, “ജന്മദിനാശംസകൾ @ പ്രിയങ്കാചോപ് നിങ്ങൾക്ക് എല്ലാ സ്നേഹവും കൂടുതൽ ശക്തിയും.” ശക്തരായ രണ്ട് സ്ത്രീകൾ മറ്റൊരു ശക്തയായ സ്ത്രീക്ക് ഭാഗ്യവും വിജയവും നേരുന്നു, അതാണ് ഇത്. ഇവിടെ പോസ്റ്റുകൾ പരിശോധിക്കുക:

(ALSO READ: പ്രിയങ്ക ചോപ്രയുടെ അമ്മ മധു ചോപ്ര പീക്ക്സിയെ ഒരു ത്രോബാക്ക് ബാല്യകാല ചിത്രത്തിലൂടെ ആശംസിക്കുന്നു, നെറ്റിസൻ‌മാർ ഭയപ്പെടുന്നു )

അതേസമയം, അനുഷ്ക ശർമ്മ , അനിൽ കപൂർ, വരുൺ ധവാൻ തുടങ്ങി നിരവധി വ്യക്തികളിൽ നിന്ന് അവർക്ക് നിരവധി ആശംസകൾ ലഭിച്ചു. സഹോദരിമാരായ ഡാനിയേൽ ജോനാസും സോഫി ടർണറും മുമ്പൊരിക്കലും കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചപ്പോൾ നടിക്ക് ജന്മദിനാശംസ നേർന്നു.